Kwanini wakwe wanaogopwa kama simba mwenye njaa?

Kwanini wakwe wanaogopwa kama simba mwenye njaa?

Mkwe ambaye MKE anaweza kukaa nae kwa amani ni BABA MKWE.na sio MAMA MKWE...huwa wanahoji HADI MFUKO uliorudi nao KAZINI JANA
.Ulikuwa na nn?akigunduwa ni CHIPS KUKU..na zimeliwa ndani yeye hajapewa...ndy hapo....fitna zinaanza....NDY maana MAMA zetu wanapenda KUTUCHAGULIA wanawake ili wawe WANA REMOTE...anachotaka afanyiwe...
 
ila hii naona ni tofauti kwangu mke wangu na mama yangu ni marafiki sana wanapigiana simu wanataniana wasup kuliko hata mimi ninavowasiliana na mama yangu, nahisi hii imechangiwa na mama kutufahamu uhusiano wetu tokea shule na pia familia yao na yetu ni marafiki, mke wangu anajua kilugha na mimi sijui kitu kinachofanya mama kuniponda!
Cyo kwamba hatuwapendi, tatizo kukaa pamoja ndo shida hawachelewi kuchokana lkn kila mtu akiwa kwake swadaktaaa
 
Cyo kwamba hatuwapendi, tatizo kukaa pamoja ndo shida hawachelewi kuchokana lkn kila mtu akiwa kwake swadaktaaa
Kukaa pamoja ni shida mkuu..tatizo mama zetu hawapendi unachofanya kwa mkeo... Akimuona na nguo mpya..anaanza.. Mwanangu nimekuomba pesa hujanipa ila mkeo umemnunulia simu mpya...anaanza fitna....
 
neno la Mungu linasemaje kuhusu ndoa ?

sijaona mahali wamesema utaachana na wazazi wako ukakae na wakwe zako bali utaachana na wazazi wako uumbatane na mumeo au mkeo..

wanaume mmekuwa wabinafsi sana je ukiambiwa ukaishi ukweni kwa mwanamke mtaweza ? kama hapana kwa nini nikaishi kwa wazazi wako?

okey wengi tulishuhudia baadhi ya familia wakiteseka kisa wakwe na mawifi lakini kwa kuwa walifundwa kukaa kimya na kukubali tu waliweza .. mkuu kipindi hichi hatujafunzwa kukaa kimya ooh usiongee mbele ya wanaume especially kipindi hichi cha utandawazi .. tunajikuta tumewajibu wazazi wenu mnaanza kusema ooh sina adabu ooh sijui mwanamke gani bad enough wanaume wa karne hii hamjielewi wengi wenu mpo mpo tu kama mizigo ...

okey mama na mke wapo kwenye ugomvi utkaa upande wa nani? mkuu fuata neno la Mungu
Asipokuelewa basi akaanze tu vidudu maana hata lakwanza haimfai.
 
Back
Top Bottom