Kwanini wahudumu wa bar hufanya hivi?

Kwanini wahudumu wa bar hufanya hivi?

Wahudumu wanajua kwamba mwanamke hawezi kulipa bill. Ni mara chache sana hutokea mdada analipa bill
 
Wanaume kila kitu unaweza kwenda peke yako alafu ukaagiza vinywaji na misosi bahati zuri au mbaya demu kasogea nakupiga story utakuta tena wa pili anafika nakusema huyu wakwangu tulikaa naye mara ya kwanza kumbe siyo,ichangie uko hands kipesa na attractive hii ni noma kama hujajipaka ----- hapo
 
Scenario:
Mmekaa wawili (mwanamke na mwanaume) bar mnakunywa na kula kwa raha zenu,
Inafika kipengele cha kulipa BILL muhudumu analeta BILL na kumkabidhi mwanaume

Swali;
Kwanini wahudumu hukabidhi bill kwa wanaume na sio wanawake?

Utata;
*Je ni mawazo au uzoefu walionao wahudunu kwamba wanawake hawawez kusimamia show zao na wanasubiri walipiwe?
*Je ni kuonyesha heshima kwa mwanaume kama kichwa?

Angalizo;
Usitumie jazba wakati wa kujibu,kama una stress soma kama guest upumzike!

Wahudumu wanaogopa mwanamke mwenzao atagundua jinsi wanavyochomekea bill kwa bia ambazo mteja hajanywa,na wakati mwingine itaweza kuleta ugomvi kati ya wahudumu na mwanamke aliyekuja bar na mwanaume.
 
Kwa hata uumbaji ulivyotokea hujui??? Sasa unataka mwanamke aache alivyolaniwa afanye ulivyolaaniwa Mwanamme??? Utakula kwa jasho, ataazaa kwa uchungu, au ulitaka mungu aseme utamzalisha kwa utamu pia?
 
Hii kali mkuu!

Huo ndo ukweli mkuu utakuta wewe unademu wako na wote mnavipato sawa lakini likija suala la matumizi ya pamoja yeye pesa yake haitumiki. Na hapo atataka uumpe na pocket money
 
Kwa hata uumbaji ulivyotokea hujui??? Sasa unataka mwanamke aache alivyolaniwa afanye ulivyolaaniwa Mwanamme??? Utakula kwa jasho, ataazaa kwa uchungu, au ulitaka mungu aseme utamzalisha kwa utamu pia?

Kwamba wanawake wote wamelaaniwa na wao ndio chanzo cha mwanaume kulaaniwq na Mungu....
 
Kwa sababu wanafahamu huyo si mkeo bali walevi wengi ni wa kuchunika, (mara nyingi)hizo ofa huwa ni sehemu ya malipo kwa huduma uliyopewa au utakayokwenda kupewa.
 
Wanawake ni wategemezi wakudumu. Kama watoto( we unahisi kwanini kuna wizara ya jinsia, wanawake na .............). Acha tu tuwalipie na wala sio bar tu, hata, geust, hotelini, n.k
 
Mnapenda kulipiwa eeeh baadae muanze kulalamika vichomi

Kulipiwa kawaida hakuna asiependa,,,,,
Mie binafsi nikiwa sehemu lazima niwe na hela yangu ya kula na kunywa nitakacho hata ikitokea misunderstanding i can stand on my own!!!!!!!!!!!
Nilalamike kichomi ili iweje??????? saaaana ntakupa matusi ya kulipia bill zote ujione mjinga.
 
Scenario:
Mmekaa wawili (mwanamke na mwanaume) bar mnakunywa na kula kwa raha zenu,
Inafika kipengele cha kulipa BILL muhudumu analeta BILL na kumkabidhi mwanaume

Swali;
Kwanini wahudumu hukabidhi bill kwa wanaume na sio wanawake?

Utata;
*Je ni mawazo au uzoefu walionao wahudunu kwamba wanawake hawawez kusimamia show zao na wanasubiri walipiwe?
*Je ni kuonyesha heshima kwa mwanaume kama kichwa?

Angalizo;
Usitumie jazba wakati wa kujibu,kama una stress soma kama guest upumzike!

Mi nahisi na kwa kuwa wanaume wengi toka enzi ndiyo waangalizi wa wanawake ndiyo sababu Bill hupewa mwanaume, halafu kiukweli kwangu binafsi sipendagi kununuliwa chakula au pombe na mwanamke niliye nae kwenye mahusiano nahisi kama urijali wangu unapungua hata machoni pa watu.
Mfano kuna kipindi nlipigika ss dem wangu akanitoa siku moja na alikuwa na kitu kama laki na hamsini ya mtoko...sikuamini lakini alizama kwenye pochi yake kabla hatujatoka akanipa niweke mfukoni ili niwe starling wa mtoko. Kiukweli nlifarijika kiasi kwa kitendo kile na nilimshukuru kwa kunipa heshima hiyo.
 
wanawake hawapendani hiyo ndio nature yao...anaona akimpa bill mwanamke mwenzie alafu akalipia yeye atadharaulika na kuwa hana thamani peke ya mwanamke mwenzie
 
Back
Top Bottom