Kwanini waganga wajadi wasipigwe marufuku

stepper

Senior Member
Aug 7, 2013
111
225
Hapa nawalenga wale waganga wanaodanganya kwamba utapata utajiri , cheo kazini, n.k. Wanasababisha vifo na usumbufu bila huruma kwa mfano albino wanakufa kwasababu muganga ka agiza kiganja chakutengenezea dawa, watoto nao wanauliwa . Kwanini serikali inawafumbia macho au wao ndio wateja wakubwa wa waganga wa kienyeji.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 

Manselly

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
456
0
Hapa nawalenga wale waganga wanaodanganya kwamba utapata utajiri , cheo kazini, n.k. Wanasababisha vifo na usumbufu bila huruma kwa mfano albino wanakufa kwasababu muganga ka agiza kiganja chakutengenezea dawa, watoto nao wanauliwa . Kwanini serikali inawafumbia macho au wao ndio wateja wakubwa wa waganga wa kienyeji.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

mkuu waombe radhi fasta hao watu unamwagia mchanga kitumbua chao watakufanya vibaya ila hata mm ki siri siri naunga mkono hoja wafungiwe tu
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Wapingwe marufuku wakati baba mwenye nyumba yupo nao kila atakapoenda anawaamini hawa viumbe kuliko Mungu aliye muumba.
 

bowlibo

JF-Expert Member
Dec 10, 2011
3,152
2,000
Wahaya wamezubaa mno, badala ya kumkata kiganja cha mkono yule mganga muuaji kutoka geita aliyemuua na kumkatakata yule mtoto asiyejua chochote, eti wanampeleka polisi akiwa na afya yake.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,089
2,000
Wakubwa serikalini ndio wateja wao wakubwa.....ukweli mchungu ni huu, tunaelekea kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa na uchaguzi mkuu mwakani, I assure you, utaona mauwaji ya Albino na watoto yatakavyoongezeka, anaebisha abishe tu
 

nasi l. nasi

JF-Expert Member
May 17, 2014
220
195
Hapa nawalenga wale waganga wanaodanganya kwamba utapata utajiri , cheo kazini, n.k. Wanasababisha vifo na usumbufu bila huruma kwa mfano albino wanakufa kwasababu muganga ka agiza kiganja chakutengenezea dawa, watoto nao wanauliwa . Kwanini serikali inawafumbia macho au wao ndio wateja wakubwa wa waganga wa kienyeji.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

hujui kandika we rudi shure
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Tukiboresha mashule,vyuo vya elimu ya juu,ufundi,upatikanaji wa ajira,mazingira bora ya kazi,mahospitali na vituo vya afya ndio suluhisho.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,969
2,000

Pichani ni Mbunge na mganga maarufu profesa maji marefu.
 

Usoka.one

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
773
250
Wapingwe marufuku wakati baba mwenye nyumba yupo nao kila atakapoenda anawaamini hawa viumbe kuliko Mungu aliye muumba.

Taratibu basi hadi kila mtu ajue!!.Aliwaambia waandishi wa habari atakayeandika habari za hao jamaa zake atakufa au atakuwa kichaa.Wao ndo wanamtabiria safari za kila siku ndo sababu hatulii!!
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,373
2,000
Hapa nawalenga wale waganga wanaodanganya kwamba utapata utajiri , cheo kazini, n.k. Wanasababisha vifo na usumbufu bila huruma kwa mfano albino wanakufa kwasababu muganga ka agiza kiganja chakutengenezea dawa, watoto nao wanauliwa . Kwanini serikali inawafumbia macho au wao ndio wateja wakubwa wa waganga wa kienyeji.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums

utapeli upo kila nyanja, kwa taarifa yako wateja wao ni wengi sana labda ungesema walipe kodi!
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,301
2,000
Hapa nawalenga wale waganga wanaodanganya kwamba utapata utajiri , cheo kazini, n.k. Wanasababisha vifo na usumbufu bila huruma kwa mfano albino wanakufa kwasababu muganga ka agiza kiganja chakutengenezea dawa, watoto nao wanauliwa . Kwanini serikali inawafumbia macho au wao ndio wateja wakubwa wa waganga wa kienyeji.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
Kama hutojali siku nyingine kupunguza ukali wa hili neno sema walemavu wa ngozi inapendeza zaidi.

Ni kwa ni njema tu.

Wazo zuri sana wapigwe marufuku tu
 

MtiMawazo

JF-Expert Member
Mar 4, 2014
823
0
Wewe unataka kuamsha maandamano toka kwao!! hao ni ndugu moja na al shabab,boko haramu na wale wa pale zanzuberi
 

Manselly

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
456
0
Kama hutojali siku nyingine kupunguza ukali wa hili neno sema walemavu wa ngozi inapendeza zaidi.

Ni kwa ni njema tu.

Wazo zuri sana wapigwe marufuku tu

acha kujifanya unajua wakati hujui wewe. Neno sahihi ni albino na linatumika hadi kimataifa kumaanisha mwenye ulemavu wa ngozi. Maneno yasiyotakiwa ni zeruzeru, mzungu, dili na mengine ya mtaani ila albino halina tabu nimesomea izo mambo za special ed so take care
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom