Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

Kwanini wadada wengi wanapenda mapenzi kinyume na maumbile?

sisi wanaume ni chanzo kikubwa cha uchafu huu sishangai kabisa kuwa wanaume ndo tatizo kuu mwanamke akipenda haui kukataa hata umwambie nn wao sawa tu ili alinde penzi tu kumbe ndo kuharibiwa.wanaume tuache kuiga vitu visivyoo faa na kuvileta kwa wenzi na wake zetu tuwaheshimu maana sidhan km utafurah utakaposikia dada yk au ndugu yk wa kike anafanyiwa mambo hayo..
 
sisi wanaume ni chanzo kikubwa cha uchafu huu sishangai kabisa kuwa wanaume ndo tatizo kuu mwanamke akipenda haui kukataa hata umwambie nn wao sawa tu ili alinde penzi tu kumbe ndo kuharibiwa.wanaume tuache kuiga vitu visivyoo faa na kuvileta kwa wenzi na wake zetu tuwaheshimu maana sidhan km utafurah utakaposikia dada yk au ndugu yk wa kike anafanyiwa mambo hayo..
Uyo dada yako utajuaje kama hafanyiwi
 
Kukata gogo tu gumu muda mwingine unatoa hadi machozi itakua kuingiza hayo ma najumnisa! Big no mdada ukiona mwanaume anataka hivyo jua hakupendi anataka Ku by time tu na wewe hivyo muogope kama ukoma mkimbie tu hata kama unampenda kiasi gani Mungu atakusaidia Mbele ya safari
 
Kwa bongo hii imekithiri sana haswa kwa wake za watu na hawa mastaa uchwara dizaini ya kina Wema ndiyo balaa.
 
Hawajithamini,hawajipendi na hawajitambui uanamke wao upo wapi?
Wamevuruga get la mbele halina ladha sasa wanaamua kupitia get la nyuma maana kidogo lina leta ladha duh dunia ni nzuri kumbe wabaya walimwengu my dear load what is this, tusaidie ss waja wako?
 
Wamevuruga get la mbele halina ladha sasa wanaamua kupitia get la nyuma maana kidogo lina leta ladha duh dunia ni nzuri kumbe wabaya walimwengu my dear load what is this, tusaidie ss waja wako?


ni ujinga na upumbavu tu!!

kati ya vtu vyote kufirwa ndo waone fasheni(ashakum si matusi)
 
Wakaka ndo wamekubuhu kwenye huu mchezo. Mko kitandani mnavinjari unasikia kitu kinakupapasa kunako 0713.Ukistuka eti anakuambia samahani nimekosea njia, ila ukinyamaza tigo hiyo imeshaliwa! Moboifrend wawili nshawamwaga kwa kupenda huu mchezo mchafu!
Masikini waligusa kitu yako mungu anawaona
 
K haiwapi msisimko wanaoutaka. inasemekana tigo ina msisimko madhubuti na ndio wanaoutafuta
 
Back
Top Bottom