Kwanini Waarabu ni wagumu kujifunza?

Kwanini Waarabu ni wagumu kujifunza?

Uungane na wavamizi wasio na ardhi yao? Hao Waisraeli walishalaaniwa ndiyo maana wanatangatanga hovyo na kuvamia tu maeneo ya watu.

Uoga wako wa kijinga unaokuletea umasikini wenzako waarabu walishatoka huko hawana uoga wa kijinga kwenye masuala ya haki zao.
Wakirito wanachuki na waarabu leo wanashangilia waarabu kuwawa na kunyanganywa aridhi yao,vita hiyo ikiisha wanaanza kuwalaumu wayahudi kisa walimua Mungu wao kisha kumtundika msalabani wakirito wengi akili zao ziko chini kama kibatali,kasoro nyerere tu sababu yeye aliwachukia wayahudi utawala wake wote akupeleka barozi huko
 
Hapa siongelei ushabiki ,wala udini wala si sehemu ya kuleta chuki!!..

Mgogoro wa Israel na Palestina umeanza miaka mingi tangu kuanzishwa kwa Israel ya sasa!

Kifupi hapa si mahala pa kujadili yupi yupo sahihi yupi hayupo sahii kwasababu ni kitendawili kisicho na jibu” hata kama lipo basi hamna anaekubali jibu

Lakini kuna kitu cha kujifunza hapa “Ukishindwa ungana nao'

Vita ya siku sita ndio ilikua vita kubwa zaidi kupata kutokea katika mgogoro huu!
Matokeo ya vita

Misri
-Ilinyang’anywa Eneo la sinai ( baadae ilirudishiwa)

Syria
-Ilinyang’anywa eneo linaitwa Golan height (sasa ivi n eneo la Israel)

Lebanon

-ilinyang’anywa eneo la Chebaa Farms

Kifupi kila vita inayopiganwa madhara ni mara kumi kwa palestina zaidi ya Israel lakin hamna anaejari watarudia tena na tena…View attachment 2775271
Hapo unaweza ona human cost ya hizi vita au mashambulizi

308:6407 hapa n sawa na ratio ya 1:20

yaan katika kifo cha muisrael mmoja watu ishirini wa wapalestina.


NB: Siyo uzi wa kidini , waisrael ni wayahudi na wapalestina n wakristo na waislam
(TAFADHARI USIWEKE LINK kwene hii post)
Aisee
 
Je, Israel anayo nguvu ya kuivamia Iran?

Mbona Iran alilipiza kisasi kwa kushambulia maeneo yanayokaliwa na Wayahudi na hakuna vita iliyotokea walikaa kimya.

Iran anasimama peke yake anajiamini ila Israel bila mabwana zake sio chochote kwenye ulimwengu huu.

Sio Israel wala mabwana zake anayeweza hata kurusha jiwe pale Iran wazi wazi anajua kitakachotokea ni zahma kwao.

Israel hakukiri wazi wazi kwamba ni yeye ndiye aliyewaua wanasanyansi wa Iran bali ni madai ya Iran na hata hivyo Israel alikanusha.
We jamaa unafurahisha sana, yaani U S A unaifananisha na Iran ? kweli ? Level ya Iran ni sawa na Iraq.

Safari hii Iran akijichanganya ataingia kwenye 18 za USA, labda aombe msaada kwa Russia.

Safari hii atachezea Tomahawk za kutosha.
 
Unapotoa data zako kumbuka anayetoa data ndio mpikaji mzuri wa data na ni mtu mwenye vyombo vingi vya habari , ila pamoja na yote vita ya 2006 dhidi ya hezbollah israel alitandikwa na kupelekea wakuu wake wa jeshi na vyombo vya usalama kujiuzulu wote kwa aibu waliyoipata kupgwa na mgambo
Walipigwa vipi wakati waliingia mpaka Lebanoni?
Truce ndio iliamua vita, Israel wakarudi kwao.
Majeshi ta umoja wa mataifa yakawekwa Lebanoni,
 
Nakuunga mkono sababu ukiangalia na ukifika Israel, wakristo wanaitwa Messianic jews. Hawana hata thamani kama wayahudi wenyewe.
Lebanon wakristu waliokuwemo wengi waliondoka baada ya vita ya 2007 badala yake, waislam wamezidi kujiimarisha na wanaoana na kuzaana ingawa waislam wasomi hasa Sunni wengi wana mke mmoja na watoto hawazidi wawili.
Kuna dini za kikristo kubwa tatu Lebanon, Mennonite ambalo pamoja na Orthodox ndo dini za zamani kuliko ukatoliki.
Shida ya Lebanon ni Hezbolah ambao wanakingiwa kifua na Iran na wanapewa silaha na Iran.
Jana walishiriki katika kutuma makombola Israel hivyo kila mtu yupo standby kwa lolote litakalotokea.
Myahudi hapigi hivi hivi ana target anajua wakristu walipo, wasunni na anajua Hezbolah makao makuu ni wapi.
Tusubiri.
Nakufahamisha USS strike group imepiga kambi hapo kuwasubiri hao mahayatola waingie kwenye 18 zake.
 
Walipigwa vipi wakati waliingia mpaka Lebanoni?
Truce ndio iliamua vita, Israel wakarudi kwao.
Majeshi ta umoja wa mataifa yakawekwa Lebanoni,
Kwani amini si aliingia hadi tanzania nenda kasome report ya jeshi la marekani inaitwa "WE WERE CAUGHT UNPREPARED" imetolewa na united states army press ipo kwenye library ya jeshi la marekani inaeleza kwanini israel alikuwa defeated, cha kwanza israel alisema anawamudu hezbollah kumbe uhalisia alikuwa anapigwa , marekani ikachelewa kupeleka msaada , angesema ukweli tangu mwanzo walikuwa wanashinda vita kiurahisi, ndio maana this time around marekani kapeleka kila silaha unayoijua wewe maeneo yote yale kuzuia madhara yoyote yanayoweza kutokea .
 
Walipigwa vipi wakati waliingia mpaka Lebanoni?
Truce ndio iliamua vita, Israel wakarudi kwao.
Majeshi ta umoja wa mataifa yakawekwa Lebanoni,
Soma hii itakupa ukweli kutoka kwa military analyst wa jeshi la marekani ambalo ndio linampiga kifua israel kila siku achana na story za vijiweni
 

Attachments

  • Screenshot_20231018-192425_Drive.jpg
    Screenshot_20231018-192425_Drive.jpg
    32.5 KB · Views: 15
  • Screenshot_20231018-192318_Drive.jpg
    Screenshot_20231018-192318_Drive.jpg
    95.4 KB · Views: 19
waisrael ni wayahudi na wapalestina n wakristo na waislam
Shida ni uarabu Ila wapo waarabu ni wakristu kabisa ingawa sijawahi kumuona mwarabu mkristu bongo kwenye makanisa yetu haya hajawahi kuingia mwarabu hata Padri/Mchungaji/Shehemasi mwarabu sijawahi kumuona tangu nazaliwa Ila Palestina wapo wakristu ni Waarabu kabisa
 
Hapa siongelei ushabiki ,wala udini wala si sehemu ya kuleta chuki!!..

Mgogoro wa Israel na Palestina umeanza miaka mingi tangu kuanzishwa kwa Israel ya sasa!

Kifupi hapa si mahala pa kujadili yupi yupo sahihi yupi hayupo sahii kwasababu ni kitendawili kisicho na jibu” hata kama lipo basi hamna anaekubali jibu

Lakini kuna kitu cha kujifunza hapa “Ukishindwa ungana nao'

Vita ya siku sita ndio ilikua vita kubwa zaidi kupata kutokea katika mgogoro huu!
Matokeo ya vita

Misri
-Ilinyang’anywa Eneo la sinai ( baadae ilirudishiwa)

Syria
-Ilinyang’anywa eneo linaitwa Golan height (sasa ivi n eneo la Israel)

Lebanon

-ilinyang’anywa eneo la Chebaa Farms

Kifupi kila vita inayopiganwa madhara ni mara kumi kwa palestina zaidi ya Israel lakin hamna anaejari watarudia tena na tena…View attachment 2775271
Hapo unaweza ona human cost ya hizi vita au mashambulizi

308:6407 hapa n sawa na ratio ya 1:20

yaan katika kifo cha muisrael mmoja watu ishirini wa wapalestina.


NB: Siyo uzi wa kidini , waisrael ni wayahudi na wapalestina n wakristo na waislam
(TAFADHARI USIWEKE LINK kwene hii post)
Ashupazaye shingo yake, ikivunjika ghafla hapati dawa.
 
Mandela na ANC wangekuwa wana akili kama yako wangesarenda kwa makaburu.Walianza harakati za kudai haki na uhuru wao tokea Januari 8 1912 na walipigania haki yao na uhuru wao bila kukata tamaa licha ya kuitwa magaidi na Western World lakini walifanikiwa kwenye harakati zao 1990 mwezi 5 tarehe 4.Pamoja na nguvu za Nuclear makaburu wakalazimika kutoa uhuru na kufuta apartheid .
 
Mandela na ANC wangekuwa wana akili kama yako wangesarenda kwa makaburu.Walianza harakati za kudai haki na uhuru wao tokea Januari 8 1912 na walipigania haki yao na uhuru wao bila kukata tamaa licha ya kuitwa magaidi na Western World lakini walifanikiwa kwenye harakati zao 1990 mwezi 5 tarehe 4.Pamoja na nguvu za Nuclear makaburu wakalazimika kutoa uhuru na kufuta apartheid .

Changamoto ni kua waarabu wanalilia eneo ambalo walilipokonya kipindi cha Ottoman empire halikua lao kiasili
 
Kwanini usiwaambie Israel wajifunze? Kama kufa mbona na wao wanakufa?
 
Tatizo binadamu wa siku hizi ni wabishi sana, mambo yao waachie wenyewe...
 
Mi ndio nawashangaaga sana Wakristo kumtetea Muisrael kisa tu anampiga Mwarabu (Muislam). Wasichojua kuhusu Israel ni kua Ina Waislam karibu mara 10 zaidi kuliko wao Wakristo.

Yaani Waislam-Waisrael ni wengi kuliko Wakristo Waisrael lakini bado Wakristo wanajiona wao ndio ndugu zaidi na Waisrael kuliko Waislam.

Hamas akimchokoza Muisrael Kisha Muisrael akakasirika na kupiga mpaka Watoto wa Ki Palestine, mkristo wa Bongo haoni kama hilo ni kosa bali atakuambia Muisrael alikua anajilinda.
 
Hapa siongelei ushabiki ,wala udini wala si sehemu ya kuleta chuki!!..

Mgogoro wa Israel na Palestina umeanza miaka mingi tangu kuanzishwa kwa Israel ya sasa!

Kifupi hapa si mahala pa kujadili yupi yupo sahihi yupi hayupo sahii kwasababu ni kitendawili kisicho na jibu” hata kama lipo basi hamna anaekubali jibu

Lakini kuna kitu cha kujifunza hapa “Ukishindwa ungana nao'

Vita ya siku sita ndio ilikua vita kubwa zaidi kupata kutokea katika mgogoro huu!
Matokeo ya vita

Misri
-Ilinyang’anywa Eneo la sinai ( baadae ilirudishiwa)

Syria
-Ilinyang’anywa eneo linaitwa Golan height (sasa ivi n eneo la Israel)

Lebanon

-ilinyang’anywa eneo la Chebaa Farms

Kifupi kila vita inayopiganwa madhara ni mara kumi kwa palestina zaidi ya Israel lakin hamna anaejari watarudia tena na tena…View attachment 2775271
Hapo unaweza ona human cost ya hizi vita au mashambulizi

308:6407 hapa n sawa na ratio ya 1:20

yaan katika kifo cha muisrael mmoja watu ishirini wa wapalestina.


NB: Siyo uzi wa kidini , waisrael ni wayahudi na wapalestina n wakristo na waislam
(TAFADHARI USIWEKE LINK kwene hii post)
Ukweli lazima usemwe tu, Uislam si dini bali ni mfumo wa maisha wa Kibedui (Waarab wa jangwani wakati wa Mohammed) na Mohammed alipewa huu mpangilio toka kwa mshikaji wake shetani kwa njia ya haya za 'Satanic Verses' ama Qur'an. Najuwa mpaka sasa wengi wenu watakuwa wanajuwa kuwa kuna kipindi Mohammed baada ya kushukiwa na shetani alichanganikiwa na kuwa kichaa na jamii ikimcheka kwa kumuita 'a mad man' yaani kichaa. Baada ya hapa alipotea kwa miaka kadhaa na baadaye akarudi na kusema kuwa alishukiwa na malaika na kupewa Qur'an, bado tu jamii ilimcheka kwani hawakumuamini kuwa kichaa anaweza kuwa nabii. Kwa hasira akawa anaua watu na kuwalazimisha kuwa Waislam, kila aliyekataa aliuliwa na huku wakibaka wanawake na wasichana ili waje kuzaa watoto Waislam. Kwa kifupi, Uislam ni ugaidi tu na ndiyo maana wasomi duniani wanaita Uislam si dini bali ni genge la kihuni (Cult) linalotumia dini kama kisingizio tu. Kuanzia wakati wa Mohammed mpaka sasa, vikundi vya Kiislam vinajitokeza kuangamiza watu na kulazimisha watu wafuate masharti yao tena masharti ya karne ya 6 yasiyoendana na maisha ya sasa. Angalia hapa Afrika, tuna wajinga kama Al Shabaab, Boko Haram na wengine wasiojitambua akili wakifanya matukio yale yale aliyokuwa anafanya Mohammed na jeshi lake bila hata kufikiri au kujuwa ukweli. Hata uwaue na kuwaangamiza, lazima watakuja vibaka wengine wa jeshi la Kiislam kuendleza ugaidi. Hawa watu wana viburi n hawataki kujifunza chochote kutokana na ujinga wao. Waangamizwe tu.
 
Mi ndio nawashangaaga sana Wakristo kumtetea Muisrael kisa tu anampiga Mwarabu (Muislam). Wasichojua kuhusu Israel ni kua Ina Waislam karibu mara 10 zaidi kuliko wao Wakristo.

Yaani Waislam-Waisrael ni wengi kuliko Wakristo Waisrael lakini bado Wakristo wanajiona wao ndio ndugu zaidi na Waisrael kuliko Waislam.

Hamas akimchokoza Muisrael Kisha Muisrael akakasirika na kupiga mpaka Watoto wa Ki Palestine, mkristo wa Bongo haoni kama hilo ni kosa bali atakuambia Muisrael alikua anajilinda.
Sasa hao Waislam wa Israel wanafanya nini kuwasaidia ndugu zao wanao angamizwa kama kuku wa sikukuu?
 
Hapa siongelei ushabiki ,wala udini wala si sehemu ya kuleta chuki!!..

Mgogoro wa Israel na Palestina umeanza miaka mingi tangu kuanzishwa kwa Israel ya sasa!

Kifupi hapa si mahala pa kujadili yupi yupo sahihi yupi hayupo sahii kwasababu ni kitendawili kisicho na jibu” hata kama lipo basi hamna anaekubali jibu

Lakini kuna kitu cha kujifunza hapa “Ukishindwa ungana nao'

Vita ya siku sita ndio ilikua vita kubwa zaidi kupata kutokea katika mgogoro huu!
Matokeo ya vita

Misri
-Ilinyang’anywa Eneo la sinai ( baadae ilirudishiwa)

Syria
-Ilinyang’anywa eneo linaitwa Golan height (sasa ivi n eneo la Israel)

Lebanon

-ilinyang’anywa eneo la Chebaa Farms

Kifupi kila vita inayopiganwa madhara ni mara kumi kwa palestina zaidi ya Israel lakin hamna anaejari watarudia tena na tena…View attachment 2775271
Hapo unaweza ona human cost ya hizi vita au mashambulizi

308:6407 hapa n sawa na ratio ya 1:20

yaan katika kifo cha muisrael mmoja watu ishirini wa wapalestina.


NB: Siyo uzi wa kidini , waisrael ni wayahudi na wapalestina n wakristo na waislam
(TAFADHARI USIWEKE LINK kwene hii post)
Fikra zako finyu sana.

Kwanini hujiulizi kwanini mazayuni hawajifunzi?
 
Back
Top Bottom