Dreamy boy
Member
- Feb 7, 2023
- 35
- 79
😂😂😂😂😂dahSasa we pale akijibiwa ndy nimepiga ORAL unahisi kuna kitu kingine zaidi ya kuandika Baba Jeni Bye Bye
😂😂😂😂😂dahSasa we pale akijibiwa ndy nimepiga ORAL unahisi kuna kitu kingine zaidi ya kuandika Baba Jeni Bye Bye
ulifanya oral ?Wadau nisaidieni,hivi uaweza kuchaguliwa kufanya usaili wa kuandika pamoja na mahojiano,na status ikaendelea kusoma not selected?,na kama inawezekana nini kinasababisha?.
Amin kuna Wana Wana Ukatili sana😂😂😂😂😂dah
Kama ukatili wa utumishi wanaulizwa placements lini wanajibu soon we jiandae tu😂😂😂jiandae na nini utamalizia wewe😂Amin kuna Wana Wana Ukatili sana
Oohoo kiongozii andaa code kabisaaKwamba hizi ni za ndaani, au ni kama kupiga ramli tu.
Maneno ya Hovyo sn ujiande kuwa Umewakanda au Wamekukanda we unameambiwa JiandaeKama ukatili wa utumishi wanaulizwa placements lini wanajibu soon we jiandae tu😂😂😂jiandae na nini utamalizia wewe😂
Kama ukatili wa utumishi wanaulizwa placements lini wanajibu soon we jiandae tu😂😂😂jiandae na nini utamalizia wewe😂
😂😂😂😂😂jibu la hovyo kwel sema acha tujiandaeManeno ya Hovyo sn ujiande kuwa Umewakanda au Wamekukanda we unameambiwa Jiandae
Either Una Selected for au Not Selected for We unaambiwa Jipange tu
Si tunashida Na Ajira lzm tuwe wapole hata tukipewa majibu tusiotarajia tunajifanya wavumilivu na kuwa wanyenyekevu lkn Moyo hatujaridhika na hayo majibu ya Soon kwani kusema Jumanne kuna shida gani😂😂😂😂😂jibu la hovyo kwel sema acha tujiandae
Sema unaweza kuta labda misingi yao yakazi haiwaruhusu kusema exactly date nilini so ni mwendo wa soon tuSi tunashida Na Ajira lzm tuwe wapole hata tukipewa majibu tusiotarajia tunajifanya wavumilivu na kuwa wanyenyekevu lkn Moyo hatujaridhika na hayo majibu ya Soon kwani kusema Jumanne kuna shida gani
Hapo sawaSema unaweza kuta labda misingi yao yakazi haiwaruhusu kusema exactly date nilini so ni mwendo wa soon tu
Hahaha you have to be positive always hata kama kitu huna imani nacho we amini kinawezekana. Sometimes mdomo huumba sasa ukijiwekea negativity mda wote unajiumbia nuksi mwenyewe. Inabidi umpe mtu matumaini ili awe na faraja pia. 😁bwana smurof unafaa sana ku mcomfort mgonjwa aisee nimependa style yako [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sema unaweza kuta labda misingi yao yakazi haiwaruhusu kusema exactly date nilini so ni mwendo wa soon tu
😅😅😅😅😅😅soon yao ni kuitwa mwezi huu, mnaingia mwezi wa 3 training mpaka wa 6 then mnapangiwa vituo kureport mwezi wa saba mshaingizwa kwenye mwaka mpya wa fedha. Huu hauwahusu 😅
nikweli ngoja tusubiri PDF saa kumi ingia webHahaha you have to be positive always hata kama kitu huna imani nacho we amini kinawezekana. Sometimes mdomo huumba sasa ukijiwekea negativity mda wote unajiumbia nuksi mwenyewe. Inabidi umpe mtu matumaini ili awe na faraja pia. [emoji16]
@Godbles3 ,tuambie yakweli hayo [emoji23][emoji23][emoji23] au yatatoka kesho siku ya mapendosoon yao ni kuitwa mwezi huu, mnaingia mwezi wa 3 training mpaka wa 6 then mnapangiwa vituo kureport mwezi wa saba mshaingizwa kwenye mwaka mpya wa fedha. Huu hauwahusu [emoji28]
hapana mkuuJamaa yng mkatili sn Yan unamleta mtu kwenye mkando
TRA hii ya juz au?