TUnique
JF-Expert Member
- Jan 20, 2023
- 287
- 665
wengi tuliofanya practical tuna selected for oral interview kwenye app
wengi tuliofanya practical tuna selected for oral interview kwenye app
Sms na calling kipi kilianza MkuuMbali na sms, alipigiwa simu pia.
Maisha haya unabadilibadili vipi namba,,!!! Hata kama umepia ni Bora ulinew maana vitu vizuri kama hvyo vinaweza kukupitaje kama namba ya simu mtu aliacha kuitumia.. email ni mbadala
Vipi huko kwako kunasomekaje status na Leo....BMaisha haya unabadilibadili vipi namba,,!!! Hata kama umepia ni Bora ulinew maana vitu vizuri kama hvyo vinaweza kukupita
mwendo wa kujipa moyo mkuu
kama ukifanikisha kuomba kazi kupitia recruitment portal wanakutumia email ya kufinikiwa kufanya application. ushauri wangu kwa hii ishu ya random selection kutoka database ni vyema watumie njia tatu za kumpata mlengwa kwa kupitia email, normal text na kupiga simu. njia tatu zote ikiwemo notification kupitia email ni muhimu pia.BMaisha haya unabadilibadili vipi namba,,!!! Hata kama umepia ni Bora ulinew maana vitu vizuri kama hvyo vinaweza kukupita
Ilitangulia simu ila hakupokea sababu alikua anadhani ni mdai wake anamtega baada ya kutokumpokelea simu yake jana yake jioni. Baadae ndipo text ikaingia na akapiga kujiridhisha.Sms na calling kipi kilianza Mkuu
Bado sijachungulia mkuuVipi huko kwako kunasomekaje status na Leo....
😂😂😂😂au sioWadau mjiandae kisaikolojia mkeka wenye mb nyingi tarehe 14 February unatoka.
Mara unauliza swali mara unajibu mwemyewe mkuu vipi mambo yapo sawa?Wadau mjiandae kisaikolojia mkeka wenye mb nyingi tarehe 14 February unatoka.
Process za Kutuma Barua Posta itachukua Siku nying km wametoa Siku 7 ufate Barua PSRS bhs tambua mpk Siku 7 ziishe ndy waanze kuwaza kutuma Posta.Barua si huwa zinatumwa kwa njia ya posta kama ukishindwa kuifuata? Hivyo kama mtu hana nauli, anaisikilizia tuu posta.
Hapa ndy Kuna umuhimu wa Kufanya Updates za taarifa yako unapoona zinakuwa sio VALID tena km hayo Mambo ya Address (Sanduku la Plata) na Namba za Simu plus Email hivi vyote vinaweza kuwa Editedje kama namba ya simu mtu aliacha kuitumia.. email ni mbadala
Watu wa ASA economics wote nawajua huyo cjui ni nani[emoji3][emoji3][emoji3] kaupiga mwingiSiyo mimi mkuu. Mimi bado navurugwa na status za mara "null" mara "practical" ilihali sikufanya practical.
Huyo mwana alikua anasubiria ASA na status yake inasoma Selected for practical. Hiyo ya mwaka jana alikua hana habari nayo tena na ndio ilikua inasoma "null"
status zinasomaje leo mkuuHuu mwaka wetu Mungu ni mwema watu wa status tuendelee kupambana iko siku tu
Na iwe Ivo tupate placementLeo kuna PDF itatoka mida ya Saa 9 Mchana.
Mwezi wa 4 trh 9 ilikuwa Jumamosi na Siku hiyo kulikuwa na Mechi ya Arsenal.
Leo Mwezi wa 2 sio trh 9 lkn ni karibu na Trh 9 nayopia ni Jumamosi na Leo Pia Arsenal anacheza.
Ikitoka PDF ya TRA na Taasisi nyingne lakini Mkeka ulikuwa Mrefu sn.
Watu wa TRA Hakikisha Status imesoma Selected for Practical 🤣🤣🤣🤣🤣 mtaleta Ushuhuda Jioni ya Leo
Nawatia Moyo tu mara Moja moja muone yakuwa mliwakanda Panelists wakati sio Kweli. Ni vzr kuisubiri PDF Kwa matumaini ya StatusNa iwe Ivo tupate placement