Twinawe
JF-Expert Member
- Oct 3, 2016
- 2,552
- 5,675
Yes kikubwa imani ,amini katika processAsante sana mkuu nishasahau iliniuma now am oky naganga yajayo
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Yes kikubwa imani ,amini katika processAsante sana mkuu nishasahau iliniuma now am oky naganga yajayo
Kabisa tunapitia psychological hardship sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], Utumishi wawe na huduma ya dharula kwenye placements maana kuna vijana wanaweza kuchanganyikiwa aisee.
Hongera sana mkuu, ikawe kheri kwakoWakuu na mimi naingia oral kwa mara ya kwanza, sema nafasi ni moja, hii ne green light kwangu kwa mwaka huu.
Pia niwatie moyo wale ambao wanasema utumishi hawasaishi pepa, nilifanya pepa ya UDSM hizi za juzi kati, na mimi pia nilijibu vizuri tu.
Nilipokuja jifanyia tathmini baada ya pepa niligundua maswali mawili sikuyajibu vizuri, hivyo yale malalamishi yangu ya awali kwa Sekretarieti ya Ajira juu ya usahaishaji nimeyafuta.
Hii oral yangu ya kwanza, kwakweli pepa yake ya written nilifanya vizuri na nilijua lazima nizame oral na imekuwa hivyo, ngoja nikapambanie hiyo nafasi moja.
Wakuu msikate tamaa.
View attachment 2510162
Nakushauri pitia kiundani/study in deep kuhusu zile job descriptions( usiishie kuzisoma tuu kama walivyoorodhesha bali wewe nenda one or two extra miles. Maana kuna swali moja au mawili yatatokana na job descriptions ya nafasi uliyoomba.Kwa watakwimu waliofika oral kipindi cha nyuma tupeni hints kidogo interview zinatokaje jaman
Pitia job descriptions zote vizuri, uzisome (in and out). Go one or two extra miles about them.Shukran sana boss
Ahsante nimekuelewa na nitalifanyia kaziNakushauri pitia kiundani/study in deep kuhusu zile job descriptions( usiishie kuzisoma tuu kama walivyoorodhesha bali wewe nenda one or two extra miles. Maana kuna swali moja au mawili yatatokana na job descriptions ya nafasi uliyoomba.
Asante dear,nitafanya hivoPitia job descriptions zote vizuri, uzisome (in and out). Go one or two extra miles about them.
Jiandae kisaikolojia kuna kupata na kukosa piaWale waliosema tarehe 9 mkeka unatoka wa TRA ngoja tusubir inawez ikawa kwel
Kweli kabisa.Ukifanya Oral lolote linaweza kutokea.Kikubwa ni Wakati kama ni muda wako basi Utapata na kama ni muda wa wengine basi Kheri.Kikubwa ni kutokata tamaa tu.Jiandae kisaikolojia kuna kupata na kukosa pia
Km unatumia Browser ya kawaida Jarbu kuweka View Desktop Site hii inafanya Page yako iwe na Muonekano km unatumia Computer/PC utaweza Kuona vzr kila kituWakubwa Hivii Oral ya AFISA MIFUGO - MDA & LGA ni tarehe ngapii?
Mm naona selected for oral niki view timetable sioni oral timetable, nisaidienii??
Tumia PC kuangalia mkuu.Wakubwa Hivii Oral ya AFISA MIFUGO - MDA & LGA ni tarehe ngapii?
Mm naona selected for oral niki view timetable sioni oral timetable, nisaidienii??
Jana waziri wa fedha kawashiwa moto uko bungeni TRA ina upunguf wa staff 2000[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], Utumishi wawe na huduma ya dharula kwenye placements maana kuna vijana wanaweza kuchanganyikiwa aisee.
1500 washaajiliwa bado 500Jana waziri wa fedha kawashiwa moto uko bungeni TRA ina upunguf wa staff 2000
Km 2000 bhs ili goma litaondoka na wote ?!Jana waziri wa fedha kawashiwa moto uko bungeni TRA ina upunguf wa staff 2000
Mkuu 1500 tyrKm 2000 bhs ili goma litaondoka na wote ?!
Hapo ndy inarudi kweny Zama za Bahati na Wakati Wako 🤣🤣 ss Nipo najianda kujifanyia tathimini baada ya PDF kuwa OutMkuu 1500 tyr
Wanatangaza nyingine tena ?500 ndo hawa wanaosbria na 100+ wansbria kibali watngaze ajira