HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ilo ndy la Msing nimeshanga sn Interview Ambayo haina Practical Leo nimekuwa Selected for Practical [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Mwenyew Jukumu la Upande wa Status huko PSRS achunguzwe
watawaita mkafanye practical.. mmekua selected ili mkafanye iyo proctical iliyobaki
 
Hii serikali ya mama Samia inajitahidi sana suala la Ajira.Hakika vijana mpaka mnapata fursa ya Kufungua Uzi wa kuuliza Ajira.Hii ni namna nzuri ya kuonyesha Ajira zipo,Mama Samia angekuwepo muda mrefu vijana wengi Mtaani wangekuwa wametoka Toka kwenye wimbi la kukosa Ajira.
Serikali yake inatia matumaini sana,pongezi kwenu pia
Sekretarieti ya Ajira kwa kuendesha michakato hii ya Ajira kwa Haki na tunaona Mtaani vijana wenzetu waliopata Ajira,wakitupa hamasa ya sisi kupambana na kumuomba Mungu siku zetu zifike za kulitumikia Taifa tukiwa kama Watumishi wa Umma.

Hongereni sana nyote ambao mmekwishapata na wale wenzangu na Mimi tunaosubiri placements au Wakati wa Mungu kufika pia,tusikate tamaa.Kesho zetu Mungu ndio anajua vyema.

#Tuko pamoja💪
 
Wazee nipeni mbinu za kuacha kufatilia huu uzi na Web ya psrs naona nshakua addicted

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Haaaha TRA unaanzaje kuacha kuangalia, week 3 tumekubaliana results out.

Ushauri anza kwa kuingia 3 usiku kila siku itakusaidia, au tenga mda maalumu wa kuingia kila siku ikiwa usiku itakua vizur zaid ukifanikiwa hilo basi uta remove unnecessary pressure za kuangalia mda wote, pia hutapitwa na any new info kwa wakat.

Pia ata mm nakumbuka after oral niliambiwa result zitatoka baada ya 2 weeks but 2 weeks ikawa mwezi na mwezi ukawa miezi 2.

Ushauri kwa waliofanya izi oral, usiruhusu ayaa mazoea kila second upo web na kwenye app kufatilia status, am telling u its totally psychological toture, ukijizoesha tu mwanzoni unakua addicted itafika wakt utaona ni mateso unawai kwenda kuchungulia pdf na kila wakat unakuta haikuusu, imagine unaweza jikuta unarudia ile intro ya placement kila siku adi inakaa kichwani yote, nimateso sana.
 
Haaaha TRA unaanzaje kuacha kuangalia, week 3 tumekubaliana results out.

Ushauri anza kwa kuingia 3 usiku kila siku itakusaidia, au tenga mda maalumu wa kuingia kila siku ikiwa usiku itakua vizur zaid ukifanikiwa hilo basi uta remove unnecessary pressure za kuangalia mda wote, pia hutapitwa na any new info kwa wakat.

Pia ata mm nakumbuka after oral niliambiwa result zitatoka baada ya 2 weeks but 2 weeks ikawa mwezi na mwezi ukawa miezi 2.

Ushauri kwa waliofanya izi oral, usiruhusu ayaa mazoea kila second upo web na kwenye app kufatilia status, am telling u its totally psychological toture, ukijizoesha tu mwanzoni unakua addicted itafika wakt utaona ni mateso unawai kwenda kuchungulia pdf na kila wakat unakuta haikuusu, imagine unaweza jikuta unarudia ile intro ya placement kila siku adi inakaa kichwani yote, nimateso sana.
Unasoma Intro ya Placement unakuta ni Mwisho November 7,na wewe upo November 26 au December huko😂😂😂
 
Back
Top Bottom