Official planner
JF-Expert Member
- Feb 20, 2023
- 232
- 311
Mimi mabadiliko nimeona Jumatano nasikia ikiwa hivyo ni wanakuandalia placement sasa sijui kweli ama watu wanatupangaNimeona aya mabadiliko leo mkuu
Mimi mabadiliko nimeona Jumatano nasikia ikiwa hivyo ni wanakuandalia placement sasa sijui kweli ama watu wanatupangaNimeona aya mabadiliko leo mkuu
Mimi mabadiliko nimeona Jumatano nasikia ikiwa hivyo ni wanakuandalia placement sasa sijui kweli ama watu wanatupangaNimeona aya mabadiliko leo mkuu
Hujaripoti kwa matakwa yako?Kila la kheri kwa wapambanaji wote, nilipiga written 6 moja nikapita oral na hiyo ndio akinipeleka gavoo japo hadi sasa sijaripoti sijui hawatanipiga ban nina kikazi namalizia hadi January
Nenda karipoti kwanza then ukae kimya usingizie ugonjwaKila la kheri kwa wapambanaji wote, nilipiga written 6 moja nikapita oral na hiyo ndio akinipeleka gavoo japo hadi sasa sijaripoti sijui hawatanipiga ban nina kikazi namalizia hadi January
Yah! Post ilinikurupua nikiwa kwenye mitikasi yangu ndichi ukuHujaripoti kwa matakwa yako?
Tatizo umbali na mazaga ya nauli kwenda kurudi japo niliwasiliana na HR kiainaNenda karipoti kwanza then ukae kimya usingizie ugonjwa
Ukipigwa chini kuajiriwa tena serikalini ni mpaka Kibali toka kwa katibu mkuu utumishi ambapo kukipata ni kipengele haswaTatizo umbali na mazaga ya nauli kwenda kurudi japo niliwasiliana na HR kiaina
Ebu ukipata hiyo Placement njoo toa ushuhuda labda ni kweliiiiiiiiiiMimi mabadiliko nimeona Jumatano nasikia ikiwa hivyo ni wanakuandalia placement sasa sijui kweli ama watu wanatupanga
Ni kweli hapa naangalia namna ya kupata vyote japo wanasema mtaka yote hukosa yoteUkipigwa chini kuajiriwa tena serikalini ni mpaka Kibali toka kwa katibu mkuu utumishi ambapo kukipata ni kipengele haswa
Kama ulitoa taarifa ni vyemaTatizo umbali na mazaga ya nauli kwenda kurudi japo niliwasiliana na HR kiaina
Nitatoa Ushuhuda hapa kaka ikiwa kweliEbu ukipata hiyo Placement njoo toa ushuhuda labda ni kweliiiiiiiiii
Chagua serikali ila kama huko ulipo utapata hela kipindi choteNi kweli hapa naangalia namna ya kupata vyote japo wanasema mtaka yote hukosa yote
Naweka mishe sawa nihamie gavoo mazima zile Pepa zimenitesa sana siwezi kacha asaliChagua serikali ila kama huko ulipo utapata hela kipindi chote
Huyo jamaa ni mkatisha tamaa sana.wewe ni mkurupukaji hunaga mda wa kutafakari.
Tatizo mkiambiwa ukweli mnasema mnakatishwa tamaa, ila mkipewa moyo kwenye uongo mnafurahiaHuyo jamaa ni mkatisha tamaa sana.
Serikalini ni kuomba bahati tu ndugu yanguWenye GPA za pass nao wanapata kazi serikalini