HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ila interview za mahakama na matokeo yake kama kuna mchongo hapa katkat unakuwepo sio bure matokeo ya written kukaa ndani ya week moja nzima... 😁 😁
 
Division 4 ya form four wanachukuliwa kwenye kada zipi mkuu
Zote,imagine mtu kala division 4 form 4 akaunga chuo kuanza certificate,huyo hata akiwa na degree bado haiondoi dhana kuwa cheti chake cha form 4 ni ana division 4
 
Acha kujikatisha tamaa mkuu. Kuna ndugu yangu GPA 2.5 yupo Gavoo kitengoni anapiga kazi balaa.

Kama kazi haitaki GPA kama sharti la ajira kaza zile za TA(vyuoni) na BOT una qualifications za kuomba. Usiache kuomba.
Umenitia nguvu Kwa kweli nilikua nimeshakata tamaaa
 
Hapa kinafuata nini?
IMG-20261010-WA0009.jpg
IMG-20261010-WA0009.jpg
 
Back
Top Bottom