Khalifa96
Member
- May 22, 2023
- 34
- 37
UMEANDIKIWAJEEEEMbona account yangu passed imeondolewa na kwenu ipo hivyo waungwana??
UMEANDIKIWAJEEEEMbona account yangu passed imeondolewa na kwenu ipo hivyo waungwana??
Selected for oral interviewUMEANDIKIWAJEEEE
Boss ebu cheki kuna pdfNgoja nisubiri nione
Placement letter yako ipo njian mkuuSelected for oral interview
Bado sijapataBoss ebu cheki kuna pdf
Uhakika au ni dhana tu kakaPlacement letter yako ipo njian mkuu
Hiyo uhakika watu wa3 wamekutana na scenario yako wakaitwaUhakika au ni dhana tu kaka
Basi ngoja nifue begi kabisa☺️☺️Hiyo uhakika watu wa3 wamekutana na scenario yako wakaitwa
Unaonaje kusiwe na databank kabisa. Ukikosa hata kama ulifaulu wakupige chini. Wachukue only top scorerHeri marks za ufaulu ziongezwe hata 80 ila watu wasiexpire
Kwamba marks zikiwa za juu ndo hakuna kuexpire? Umetumia akili gn?Heri marks za ufaulu ziongezwe hata 80 ila watu wasiexpire
una tabia za kudhihaki opinions za watu na sitajieleza kwako kamwe. adiosKwamba marks zikiwa za juu ndo hakuna kuexpire? Umetumia akili gn?
maana halisi ni kwamba kwa ufaulu wa juu mara nyingi si watu wengi hufaulu. Room ya kuwapata few ambao wana guarantee ya ajira ni bora kuliko wengi na guarantee hakuna. Hata hivo kama kuna 80 nyingi na upanganji wa placement unaendana na ufaulu wewe wa 50 lazima uexpire tu japo ulikua na hope kwa mwaka mzima. Tunaita 'oblivious'Unaonaje kusiwe na databank kabisa. Ukikosa hata kama ulifaulu wakupige chini. Wachukue only top scorer
Umeandika undezi afu nisikuambie?una tabia za kudhihaki opinions za watu na sitajieleza kwako kamwe. adios
wewe ni mkurupukaji hunaga mda wa kutafakari.Umeandika undezi afu nisikuambie?
Wabongo bhana 😂
usikatishe mtu tamaa kaka kama ipo ipo tuuu hata kama ana ufaulu wa 50maana halisi ni kwamba kwa ufaulu wa juu mara nyingi si watu wengi hufaulu. Room ya kuwapata few ambao wana guarantee ya ajira ni bora kuliko wengi na guarantee hakuna. Hata hivo kama kuna 80 nyingi na upanganji wa placement unaendana na ufaulu wewe wa 50 lazima uexpire tu japo ulikua na hope kwa mwaka mzima. Tunaita 'oblivious'
kama bahati nasibu sawa kuna wenye bahati na tusio na bahati. Logical explanation hakuna zaidi ya kutegemea Mungu.usikatishe mtu tamaa kaka kama ipo ipo tuuu hata kama ana ufaulu wa 50
Hivi mda gani majibu ya oral yanakuwa tayari mi nilifanya interview tarehe 5 mwezi wa tisa hadi saizi account inasoma selected for oral interview.Selected for oral interview
Me nilifanya oral April 13 2026 ila mara nyingi Matokeo ni Kuanzia week 3 mpaka miezi kadhaaHivi mda gani majibu ya oral yanakuwa tayari mi nilifanya interview tarehe 5 mwezi wa tisa hadi saizi account inasoma selected for oral interview.