El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,048
- 6,413
mbona mshahara umechelewa hiv jaman..
Hii ina uzi wake kule mkuu.... huku ni kwa wasaka tongembona mshahara umechelewa hiv jaman..
kwan mshahara huwa unatoka lnmbona mshahara umechelewa hiv jaman..
inategemea na taasisi mfano sisi hapa BOT huwa unatoka tar 18kwan mshahara huwa unatoka ln
😁😁😁inategemea na taasisi mfano sisi hapa BOT huwa unatoka tar 18
Hapa kwetu EWURA ni tar 20inategemea na taasisi mfano sisi hapa BOT huwa unatoka tar 18
mmh kila mtu anataja ofisi ya ndoto yake.we 🤣 🤣Hapa kwetu EWURA ni tar 20
Sasa mm kesi yangu ipo tofauti kdg, taasisi A nilikuwa kanzidata kwa post fulani, sasa ishu inakuja kwamba taasisi hiyo hiyo A inatangaza nafasi ile ile kwa vigezo vilevile na bado usaili unaanzishwa mwanzo wakati kuna watu bado wapo kanzidata.Mbaga Jr Kuna jibu lako apa Toka Utumishi
HUO NI UKIRITIMBA, MWISHO, MLIOPO KANZIDATA MTAANDIKIWA "YOUR DATA BANK HAS EXPIRED".Sasa mm kesi yangu ipo tofauti kdg, taasisi A nilikuwa kanzidata kwa post fulani, sasa ishu inakuja kwamba taasisi hiyo hiyo A inatangaza nafasi ile ile kwa vigezo vilevile na bado usaili unaanzishwa mwanzo wakati kuna watu bado wapo kanzidata.
Umeelewa hapo bro.?
ndicho kinachofanyika. Ni sababu pia ya wao kusema ukiwa kanzi data si guarantee ya kaziHUO NI UKIRITIMBA, MWISHO, MLIOPO KANZIDATA MTAANDIKIWA "YOUR DATA BANK HAS EXPIRED".
Kanzidata ilianzishwa kwa malengo mazuri lakini watu wanapita humo humo kwenye upigaji..bora wabadili tu kama wanahitaji watu 30 basi wachukue hao thelathini tu..na marks wapange kulingana na 1-30, kuliko kupata matokeo ulifaulu nafasi hazikupatikana jaribu tena.ndicho kinachofanyika. Ni sababu pia ya wao kusema ukiwa kanzi data si guarantee ya kazi
Wewe nae hujui uzi wako unauliza hukuwataalam mbon NAOT hawaiti watu training jaman mtaan kugumu
Huyo jamaa miyeyusho,kuna group naot wametutengenezea WhatsApp, wamesema kabisa mtu kama una lolote la kuuliza feel free to ask,lakini yeye kila siku nashangaa anauliza ya naot jf.Wewe nae hujui uzi wako unauliza huku
NAOT washakula hasara hapaHuyo jamaa miyeyusho,kuna group naot wametutengenezea WhatsApp, wamesema kabisa mtu kama una lolote la kuuliza feel free to ask,lakini yeye kila siku nashangaa anauliza ya naot jf.
Je na ambao hawajapass na data base imeixipire zimekuaje? Au zimerufi hivyo hivyo selected for oral?Kuna watu walisema status zilikua passed and stored then zikarudi selected for oral, naskia ndo sign ya placement hiyo
kama hujapass huandika scored below average kama umexpire huandika your databank has expiredJe na ambao hawajapass na data base imeixipire zimekuaje? Au zimerufi hivyo hivyo selected for oral?