El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,048
- 6,413
juzi nimepiga simu utumishi nimewaambia nataka nifute akaunti yangu wamesema haiwezekani
😆😆😆juzi nimepiga simu utumishi nimewaambia nataka nifute akaunti yangu wamesema haiwezekani
jamaa ni washari wameniambia kama siihitaji nisilog in.nikawaambia hiyo haiwezekani ni sawa na kunywa chai kavu wakati umefungiwa bakery wakakata simu.🤣 🤣
wakaanza kukupa ushauri tena? Wanaijua not selected na databank expired inavoumajamaa ni washari wameniambia kama siihitaji nisilog in.nikawaambia hiyo haiwezekani ni sawa na kunywa chai kavu wakati umefungiwa bakery wakakata simu.🤣 🤣
wajinga kweli nitaenda ofisini kwao nimejaribu kurequest kufuta vyeti nayo inagomawakaanza kukupa ushauri tena? Wanaijua not selected na databank expired inavouma
Miaka mitatu pia ni wazo zuri pia ,, hivi haya mawazo Huwa wanapita huku angalau na kuyasoma kweli ??Mm naona kuhusu database kuexpire ni sahihi labda tuseme waongeze muda maybe iwe miaka mitatu.
Kwa sababu ukisema hakuna kuexpire maana ake kama watu waliopo database wapo 100, na kama ikitokea ajira zao wanabebwa mmoja mmoja kwa mwaka maana yake mpaka waishe itabidi ipite miaka mia, sasa h itakuwa n maumivu kwa waliomaliza chuo kwenye fani hiyo hiyo.
Mm nadhani h n fursa kwa watahiniwa wapya kujua yaliyopo huko kwenye usaili na pia kama ulishindwa kupata kazi wakati uliopita, bc ukirudi tena unakuwa unajua n wapi nilikosea mwanzo hvy n wapi nirekebishe
Pia watuambie kuwa taasisi fulani hawataki watu wa database, mana mm niliwah kuitwa kweny usaili kweny taasisi hiyo hiyo ambayo bado nipo database kwa fani ile ile.
Anyway, khs kupata kazi sio bidii yako katika kufanya vzr kwenye usaili, bahati pia inaweza kukubeba.
Sijaelewa ulichoandika ila fresh tuzidi kupambanaKwaiyo katika kipindi cha miaka 3 kila mwaka wakachukua mtu mmoja mmoja baada ya miaka 3 kuisha wana expire watu 97 , wanatangaza tena kazi nafasi mtu mmoja anatakiwa watu wanatuma maombi wahitimu wapya pamoja na wale wahitimu wa zamani walio expire 97 wanachukua tena mtu mmoja 100 wanabakia data bank baada ya miaka 3 wanaexpire mwendo ni ule ule . Hii sababu yote ni kutokana na watafuta ajira ni wengi ukilinganisha na ajira zinazotolewa ,data bank ipo kama haipo au pengine ni neno la kisiasa tu
N kweli ila hiyo haifanyi kazi kiuhalisia.Kikawaida nafasi moja huitwa oral watu 3 then wawili huwekwa database tuwe realistic kidogo.
Hata cjui bro, anyway tujipe imani kuwa wanayaonaMiaka mitatu pia ni wazo zuri pia ,, hivi haya mawazo Huwa wanapita huku angalau na kuyasoma kweli ??
Sijaelewa ulichoandika ila fresh tuzidi kupambana
MKwaiyo katika kipindi cha miaka 3 kila mwak wakachukua mtu mmoja mmoja baada ya miaka 3 kuisha wana expire watu 97 , wanatangaza tena kazi nafasi mtu mmoja anatakiwa watu wanatuma maombi wahitimu wapya pamoja na wale wahitimu wa zamani walio expire 97 wanachukua tena mtu mmoja 100 wanabakia data bank baada ya miaka 3 wanaexpire mwendo ni ule ule . Hii sababu yote ni kutokana na watafuta ajira ni wengi ukilinganisha na ajira zinazotolewa ,data bank ipo kama haipo au pengine ni neno la kisiasa tu
sasa hivi ukiapply kazi jua kuja kufanya interview ni mwakaniWatangaze kazi tu hamna pdf saivi
sahihisasa hivi ukiapply kazi jua kuja kufanya interview ni mwakani
Bara hata unaziona Kaz za kuapply wengine Kaz hawapostsasa hivi ukiapply kazi jua kuja kufanya interview ni mwakani
kada gani upo..?Bara hata unaziona Kaz za kuapply wengine Kaz hawapost
Educationkada gani upo..?
Education watatoa tu kuna kada kupata kazi ni ngumuEducation