HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu,nichukue nafasi hii ya kipekee kuwashukuru nyote,pdf ya leo imeniona..kama mnakumbuka tarehe 19 August 2026 tulifanya oral ya Auditor officer ii mwajiri akiwa ni NAOT,hatimaye leo mkeka umetoka na mimi nimo.
Asanten sana
Hongera mtaalam!
Placement letter umeiona muda gani ? before/after pdf?
 
Wakuu,nichukue nafasi hii ya kipekee kuwashukuru nyote,pdf ya leo imeniona..kama mnakumbuka tarehe 19 August 2026 tulifanya oral ya Auditor officer ii mwajiri akiwa ni NAOT,hatimaye leo mkeka umetoka na mimi nimo.
Asanten sana
Hongera sana mkuu.
 
Wakuu,nichukue nafasi hii ya kipekee kuwashukuru nyote,pdf ya leo imeniona..kama mnakumbuka tarehe 19 August 2026 tulifanya oral ya Auditor officer ii mwajiri akiwa ni NAOT,hatimaye leo mkeka umetoka na mimi nimo.
Asanten sana
Hongera dogo
 
Wakuu,nichukue nafasi hii ya kipekee kuwashukuru nyote,pdf ya leo imeniona..kama mnakumbuka tarehe 19 August 2026 tulifanya oral ya Auditor officer ii mwajiri akiwa ni NAOT,hatimaye leo mkeka umetoka na mimi nimo.
Asanten sana
Kaka Nilikuwa nakuona Ona sana kwenye huu Uzii kwenye kuwapa watu hongera kwenye kuwakosoa hivoo yaan wewe ni miongoni mwa watu active sana Mkuu...HONGERA SANA kaka Una deserve kwakweliii ni mda wako sasa
 
Kaka Nilikuwa nakuona Ona sana kwenye huu Uzii kwenye kuwapa watu hongera kwenye kuwakosoa hivoo yaan wewe ni miongoni mwa watu active sana Mkuu...HONGERA SANA kaka Una deserve kwakweliii ni mda wako sasa
Shukrani sana mkuu,niendelee kuwatia moyo watu humu kuwa ukijipanga vyema,basi utumishi hawana mbambamba.
 
Hongereni sana wote mliopata kazi. Leo official ndio nitakua nimeacha kufanya interview za kazi za Serikali. Nilikua miongoni mwa waliofanya oral ya NAOT tarehe 19 August 2026 lakini kwa bahati mbaya sijafanikiwa kupita. Kulingana na umri wangu nimeona bora niendelee kufocus na ninachokifanya mtaani.

Nawatakia mapambano mema. Nimejitahidi ila naona napoteza muda mwingi sana na nguvu nyingi sana. Pengine hatuja umbwa kuwa watumishi wa uma. Nimejibu maswali yangu ya oral yote kwa usahihi na niliprove hilo baada ya kutoka ila pengine Mungu ameniandalia makubwa zaidi huku nje.
 
Kada ya afisa tawala II nafasi zimeisha nini? Ni muda sana hawajatoa mqjina
 
Hongereni sana wote mliopata kazi. Leo official ndio nitakua nimeacha kufanya interview za kazi za Serikali. Nilikua miongoni mwa waliofanya oral ya NAOT tarehe 19 August 2026 lakini kwa bahati mbaya sijafanikiwa kupita. Kulingana na umri wangu nimeona bora niendelee kufocus na ninachokifanya mtaani.

Nawatakia mapambano mema. Nimejitahidi ila naona napoteza muda mwingi sana na nguvu nyingi sana. Pengine hatuja umbwa kuwa watumishi wa uma. Nimejibu maswali yangu ya oral yote kwa usahihi na niliprove hilo baada ya kutoka ila pengine Mungu ameniandalia makubwa zaidi huku nje.
Usikate tamaa mkuu..
 
Tatizo muda na majukumu. Umri umeenda mwezi huu naingia 32 nimeona bora niendelee kukomaa huku nje. Nguvu na focus nilioweka kwenye hizi interview niiweke kwenye shughuli ninazofanya.
Miaka 32 unasema umri umeenda?
Mbona wewe ni age mate wangu kabisa ?
Ninawafahamu watu wana 35+ wamelamba asali mwaka huu.
 
Back
Top Bottom