HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Lakin sasa hivi naona kama hawakawii sana kuita watu kwenye ajira baada ya oral interview mwezi mmoja tu kila kitu kipo hadharani
 
Yani saivi panelists hawakai na zile score sheets, instead chairman anakua tu anaandika majibu yako,ukishamaliza wakakuruhusu kutoka kwenye chumba vha usahili ndio wanayacompare na marking scheme yao waliyonayo kisha wanakutunuku marks ulizostahili
YAH bro, mm nilipiga oral April na ndivyo walivyofanya hvy.

Kati ya oral niliyofanya vibaya bc n hiyo, nilizingua parefu kiasi kwamba sina hamu hata kupitia ajira portal, imagine maswali mawili sijajibu kitu chcht nmenyamaza tuu kmmk 😭

Maswali yalikuwa mepesi Ila walicheza na English kwa kuweka misamiati ambapo swali hilohilo lingekuwa kwa English nyepesi nngeyajibu 🙌
 
YAH bro, mm nilipiga oral April na ndivyo walivyofanya hvy.

Kati ya oral niliyofanya vibaya bc n hiyo, nilizingua parefu kiasi kwamba sina hamu hata kupitia ajira portal, imagine maswali mawili sijajibu kitu chcht nmenyamaza tuu kmmk 😭

Maswali yalikuwa mepesi Ila walicheza na English kwa kuweka misamiati ambapo swali hilohilo lingekuwa kwa English nyepesi nngeyajibu 🙌
🤣 🤣 🤣 🤣 da kwaio uliangushwa na kimalkia
 
Kwani mnaopata kazi serikalini mmesoma kozi gani mbona Mimi hua Sioni kazi za social protection zikitangazwa jamani msaada jamani
 
Back
Top Bottom