HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
sasa hivi sisubiri tena maana washapangiwa wote cooperative tcdc. ila mimi sikusoma mucobs
Uliwezaje kufanya interview sasa wakati tangazo lilikua specifically kwa ajili ya watu wa mucobs?vyuo vingine mfumo ulikua hauturuhusu kuapply.
 
Uliwezaje kufanya interview sasa wakati tangazo lilikua specifically kwa ajili ya watu wa mucobs?vyuo vingine mfumo ulikua hauturuhusu kuapply.
Mimi ndo nshangaa sikuona iliponikatalia kuapply na written nlifanya oral pia
 
Ndio wameanza kutoa kama accounts officer mpaka jana washaita watu karibu 120 tangu mwezi wa saba uanze, post zilizotangazwa zilikuwa 224
 
Ndio wameanza kutoa kama accounts officer mpaka jana washaita watu karibu 120 tangu mwezi wa saba uanze, post zilizotangazwa zilikuwa 224
Lakini wanaita kwa interview zilizofanyika mwaka Jana Nafkiri Plus Database Mwaka Huu hawajagusa kabisa.
 
Ndio wameanza kutoa kama accounts officer mpaka jana washaita watu karibu 120 tangu mwezi wa saba uanze, post zilizotangazwa zilikuwa 224
Hizi nafasi 224 interview yake imefanyika April 15 Mwaka Huu. Mikeka Inaruka Hii tarehe isipokua Mkeka mmoja tu. Tena ulitoa Mtu mmoja
 
nimepata zile ajira za ualimu kujitolea za tamisemi kuna mtu anafanya iyo kazi vipi maslahi yake ushauri wenu wadau nisije kujichanganya niliona kuna uzi apa kwamba malipo yake ni madogo na hadi uje kupata pia ni usumbufu
 
Back
Top Bottom