Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,214
- 5,283
Mungu mwema ataniongoza katika hili mkuuHongera kwa mara nyingine Ukawe mtumishi mwema
Mungu mwema ataniongoza katika hili mkuuHongera kwa mara nyingine Ukawe mtumishi mwema
Sote tutapata ni swala la mudaBado sisi tu aisee
View attachment 3623685
tumepeana moyo sana, hongera sana, asante kwa kutupa moyo 🙏🏽🙏🏽🙏🏽Wanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema , aya tunaomba mwongozo wa hilo swali namna ulivyojibu tuliobaki tijifunze njia ya kupitaWakuu hivi ukiambiwa utaje challange za kazini kwako unatakiwa utaje vitu gani
Mkuu kwa hali ya nchi ilivyo sasa kwa muktadha huu nilitaja.Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema , aya tunaomba mwongozo wa hilo swali namna ulivyojibu tuliobaki tijifunze njia ya kupita
MSIJE KUTUTAWALA SASA😪Mkuu kwa hali ya nchi ilivyo sasa kwa muktadha huu nilitaja.
1. Corruption
2. Confidentiality and integrity siri za serikali zinavuja sana siku hizi hii pia ni challange kwa position yangu
3. Gender issue nazani unaelewa hapa kati ya me na ke
4. Limited resource na qualified personel.
5. Time management kwa sababu za muingiliano wa kazi na majukumu kuwa mengi muda ni mchache unakuwa subjected kufanya kazi kwa muda zaidi
Mimi niliweka hizo kwa position yangu kama afisa tawala
Thanks mkuuMkuu kwa hali ya nchi ilivyo sasa kwa muktadha huu nilitaja.
1. Corruption
2. Confidentiality and integrity siri za serikali zinavuja sana siku hizi hii pia ni challange kwa position yangu
3. Gender issue nazani unaelewa hapa kati ya me na ke
4. Limited resource na qualified personel.
5. Time management kwa sababu za muingiliano wa kazi na majukumu kuwa mengi muda ni mchache unakuwa subjected kufanya kazi kwa muda zaidi
Mimi niliweka hizo kwa position yangu kama afisa tawala
Pia kwa kuongezea....wakiuoiza challange za kazini kwako wanaexpect sana utoe suluhisho..Thanks mkuu
😂😂Uzi ushaanza kupooza huu
Wabongo na miujiza hapa ungekula sadaka lako kiulainii..!Namtakia kila mdau wa huu uzi wiki hii akakutane na maandishi yafuatayo kwenye akaunti yake.
Placement Letter AvailableYour placement letter is ready for download
Wee hongera mkuu😍 umefanyaje fanyaje! Au ulikuwa unatuchora tu sio?Wanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera sana mkuu.nami naamini aliekutendea atanitendea nami kwa sababu ni Mungu Baba wa haki🙏🙏Wanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hiyo ni ngumu kujua kwa kweli,wewe kama unajua ulipiga oral na ukajibu jibu maswali yao ,basi usiache kuwa unachungulia pdf zao wanapokuwa wanazitoa.Hivi wakuu nawezaje kujua kama nipo kwenye database au nilifeli oral ?
hongera mataq yakao 🔥 🔥 🔥 🔥Wanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana