HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kama upo Dar es Salaam nenda kwenye maonyesho ya sabasaba wana Timu yao pale utasaidiwa
Nilipita jana,nikajaribu kuwauliza baadhi ya maswali kama vile nikitaka kujua kuwa niko database ntajuaje,wakanijibu wako mbioni kuanza kuwa wanatoa marks za oral public,na pia wako katika mchakato wa kurekebisha mifumo yao ili pale mtu anapofanya oral akafaulu mfumo uwe unamuandikia kama kafaulu,kafeli au yuko database ili kuondoa sintofahamu kwa wasailiwa.
 
Nilipita jana,nikajaribu kuwauliza baadhi ya maswali kama vile nikitaka kujua kuwa niko database ntajuaje,wakanijibu wako mbioni kuanza kuwa wanatoa marks za oral public,na pia wako katika mchakato wa kurekebisha mifumo yao ili pale mtu anapofanya oral akafaulu mfumo uwe unamuandikia kama kafaulu,kafeli au yuko database ili kuondoa sintofahamu kwa wasailiwa.
Basi watakuwa wamefanya vizuri sana wakifanya hivyo
 
Nilipita jana,nikajaribu kuwauliza baadhi ya maswali kama vile nikitaka kujua kuwa niko database ntajuaje,wakanijibu wako mbioni kuanza kuwa wanatoa marks za oral public,na pia wako katika mchakato wa kurekebisha mifumo yao ili pale mtu anapofanya oral akafaulu mfumo uwe unamuandikia kama kafaulu,kafeli au yuko database ili kuondoa sintofahamu kwa wasailiwa.
hayo maboresho si walipewa maelekezo na katibu wa Utumishi kuyafanya tangu mwaka jana
ina maana hilo zoezi ni gumu kiasi hicho ?
 
hayo maboresho si walipewa maelekezo na katibu wa Utumishi kuyafanya tangu mwaka jana
ina maana hilo zoezi ni gumu kiasi hicho ?
Mkuu utasikia wanafanya vikao kazi, semina elekezi, kamati ya kufanya upembuzi yakinifu, ni urasimu kwenye kila kitu na posho tu
 
Back
Top Bottom