mimi sijafika Dodoma mkuu.Umesemaje hapo mkuu nilichokujibia
ila waliofika wanasema Dodoma ni kukame sana
halafu wanadai Dodoma yote ni kama kijiji.
kiasi kwamba kwa mtu ambaye amezoea heka heka za DSM hawezi kuishi comfotably mkoa wa Dodoma.
mimi sijafika Dodoma mkuu.Umesemaje hapo mkuu nilichokujibia
Sawa ni mtazamo tu wake lakini kila mtu na interest zake una malengo nayo ganimimi sijafika Dodoma mkuu.
ila waliofika wanasema Dodoma ni kukame sana
halafu wanadai Dodoma yote ni kama kijiji.
kiasi kwamba kwa mtu ambaye amezoea heka heka za DSM hawezi kuishi comfotably mkoa wa Dodoma.
Kila la kheri katika utumishi wako.Wanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera mkuu ukawe mtumishi mwemahWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera sanaWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera kakaWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Aiseee nafuraha kwa ajili yako mkuu hongera sanaa sana, I wish nikuone live mkuuWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera sana mkuuWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hongera sana mkuuWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Amina mkuu MUNGU yupooHongera sana mkuu
Hongera sana kakaWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Amina mkuuHongera sana mkuu
Vipi barua uliiona mapema asubuhi au imetoka pamoja na pdfWanangu niwashukuru kwa time yenu leo katika history nimelamba asali utumishi Mungu yupo keep believing kila kitu kinawezekana
Hamna asubuhi nilivyoingia haikuwepo Pdf lilivyotokea na barua nikaikuta muda huo huoVipi barua uliiona mapema asubuhi au imetoka pamoja na pdf
Hongera kwa mara nyingine Ukawe mtumishi mwemaHamna asubuhi nilivyoingia haikuwepo Pdf lilivyotokea na barua nikaikuta muda huo huo