Nmefanya oral 19/06 ila mpaka leo hii hawaja update
Subiri bado hawajaanza kufanyia kazi wakianza status itabadilika me mwenyew nilika zaidi ya week tatuNmefanya oral 19/06 ila mpaka leo hii hawaja update
Pameanza changamka kidogoPdf tayari hukooo
Sawa mkuuSubiri bado hawajaanza kufanyia kazi wakianza status itabadilika me mwenyew nilika zaidi ya week tatu
Kwani hawakufanya usaili?watu washirikina jamani yaan mtu anapata kazi BOT
nilichojifunza kwenye haya maisha kila mtu na bahati yake na Mungu wakewatu washirikina jamani yaan mtu anapata kazi BOT
hata kama walifanya usahili ndo wapate BOT tena kupitia utumishi.hapo lazima watu walioga dawa.Kwani hawakufanya usaili?
Ni Mungu tu mkuu,hata kama walifanya usahili ndo wapate BOT tena kupitia utumishi.hapo lazima watu walioga dawa.
Kumbe upo vizur sana kwa hali hiyo una oral moja hongera sanaTunabaki kuuguza mioyo tu sio gharama tena! Hopes zina traumatize!
Utumishi hawarogeki hao😁hata kama walifanya usahili ndo wapate BOT tena kupitia utumishi.hapo lazima watu walioga dawa.
Oral moja out of 10s mkuu acha basi!Kumbe upo vizur sana kwa hali hiyo una oral moja hongera sana
Sijaelewa umefanya oral 6 au 19 mwakka huu pekeeNmefanya oral 19/06 ila mpaka leo hii hawaja update
Big steps io wengine wana 25 afu oral 0Oral moja outs 10s mkuu acha basi!
Duhh kumbe! Mbona hatari!Big steps io wengine wana 25 afu oral 0
Tarehe 19/6Sijaelewa umefanya oral 6 au 19 mwakka huu pekee
Big steps io wengine wana 25 afu oralOral moja outs 10s mkuu acha basi!
Mwalimh ficha number ako ya mtihani hiyo ni siri yako mkuu usioneshe mtu 😄 kuwa makiniTuendelee kujifukiza nyama zipo chin