Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,444
- 101,833
Una mkeka msafi mpaka raha!Tuendelee kujifukiza nyama zipo chin
Una mkeka msafi mpaka raha!Tuendelee kujifukiza nyama zipo chin
ila utumishi wameshindikanaUtumishi hawarogeki hao😁
Ah wapi hiyo number labda mtu wa utumishi ndio anaweza kuipata ila sio rahisi hivyo! Na kama hana makuu why afiche?Big steps io wengine wana 25 afu oral
Mwalimh ficha number ako ya mtihani hiyo ni siri yako mkuu usioneshe mtu 😄 kuwa makini
Hebu tuwatafutie mganga mzuri😅ila utumishi wameshindikana
SawaAh wapi hiyo number labda mtu wa utumishi ndio anaweza kuipata ila sio rahisi hivyo! Na kama hana makuu why afiche?
sidhani kama wanarogeka hawa nyumbuHebu tuwatafutie mganga mzuri😅
usikute majina walikua nayo mi mwenyewe nimeshangaaHawa psrs kama siwaelewi vile,iweje kuna watu tumepiga oral toka mwezi wa nne hatujapata mrejesho wowote mpaka sasa,afu kuna watu hao wa BOT wamefanya juzi tu hapa mwezi huu lakini wao tayari wameitwa kazini?
Naona kama Sekretarieti ya Ajira mna upendeleo flani hivi
Tulia acha makasiriko utaitwa muda ukifika mkuu. BOT ni kama vyuo vikuu ina uwezo wa kulipa watu wake kwa wakati lkn huku kwengine ni tafran mpaka hazinaHawa psrs kama siwaelewi vile,iweje kuna watu tumepiga oral toka mwezi wa nne hatujapata mrejesho wowote mpaka sasa,afu kuna watu hao wa BOT wamefanya juzi tu hapa mwezi huu lakini wao tayari wameitwa kazini?
Naona kama Sekretarieti ya Ajira mna upendeleo flani hivi
Relax mkuu, sisi tulikuwa hapa mwaka jana tulitoa mapovu yote tukamaliza! Na hakuna kilichotokea, Utapangiwa tu kama ipo!Hawa psrs kama siwaelewi vile,iweje kuna watu tumepiga oral toka mwezi wa nne hatujapata mrejesho wowote mpaka sasa,afu kuna watu hao wa BOT wamefanya juzi tu hapa mwezi huu lakini wao tayari wameitwa kazini?
Naona kama Sekretarieti ya Ajira mna upendeleo flani hivi
Mroge mwenyekiti wao! Kuna ile kamati ya roho mbaya🤣sidhani kama wanarogeka hawa nyumbu
aisee kuna wale wazee wameshastaafu lakini hawataki kuondoka.Mroge mwenyekiti wao! Kuna ile kamati ya roho mbaya🤣
Na waliostaafu wamerudishwa kazini hivyo tukae kwa kutulia!🤭aisee kuna wale wazee wameshastaafu lakini hawataki kuondoka.
Aptitude wanatoa kama hawataki wafanyakazi wala hazihusian na ulichosoma mumue nimenyooka round hiiHmm na aptitude za mwaka huu ni nyoko!🙌🏾
We sema kweli wanarudishwaje wakati 60 imefika na ww hii chai sioNa waliostaafu wamerudishwa kazini hivyo tukae kwa kutulia!🤭
Ndio maana nakwambia sitaki tena! Mimi sio mjinga kiasi kile loh! Hata kama ni logic na reasoning ile ni too much aisee!Aptitude wanatoa kama hawataki wafanyakazi wala hazihusian na ulichosoma mumue nimenyooka round hii