El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,074
- 6,480
nashukuru mungu atatunyanyua tu one day...Wazitoe tu aisee kaka nakuombea na wewe
nashukuru mungu atatunyanyua tu one day...Wazitoe tu aisee kaka nakuombea na wewe
Mbali sana aisesLabda wnataka kuanza kuzitoa pdf mwezi Wa saba
Hawashindwi kuita watu mwezi wa saba hawatabirikagi kabisa hawaMbali sana aises
si umesikia hii ni wiki ya utumishi wa umma.maonyesho yao yapo pale dodoma mwisho ni tarehe 23 hapo utakuta wote wapo pale..Hawashindwi kuita watu mwezi wa saba hawatabirikagi kabisa hawa
Sasa na ww kichwa kidg sana kwahio kazi za serikali ndio zisimamesi umesikia hii ni wiki ya utumishi wa umma.maonyesho yao yapo pale dodoma mwisho ni tarehe 23 hapo utakuta wote wapo pale..
Bongo yote yanawezekanaSasa na ww kichwa kidg sana kwahio kazi za serikali ndio zisimame
Kada ipi mkuu kesho mnafanya au izo za mwandishi mwendesha ofisi na kumbukumbu(halmashauri)Interview yangu ya kwanza nimeingia oral nafanya kesho ila nipo na stress nimesahau kubeba koti la suti nasikia hawa jamaa wanazingatia sana mavazi
tayarInterview yangu ya kwanza nimeingia oral nafanya kesho ila nipo na stress nimesahau kubeba koti la suti nasikia hawa jamaa wanazingatia sana mavazi
Koti sio lazima mkuu,wewe zingatia tu muongozo wao wa mavazi walioutoaInterview yangu ya kwanza nimeingia oral nafanya kesho ila nipo na stress nimesahau kubeba koti la suti nasikia hawa jamaa wanazingatia sana mavazi
Ndio zinafatiliwa.Hivi hizi kanuni huwa zinafuatwa kweli na hawa psrs?
Uchaguzi huo ulifanya mambo kuwa hivyo sasa hawana cha kupoteza 😄Mwaka jana mwezi kama huu Mikeka ilikua inatoka non stop