Isenye
JF-Expert Member
- Dec 22, 2024
- 1,862
- 4,883
Hivi marks za written huwa zinajumlishwa na za oral mkuu?Kama uliingia oral ww tulia tu omba tena na hizo
Hivi marks za written huwa zinajumlishwa na za oral mkuu?Kama uliingia oral ww tulia tu omba tena na hizo
Hamna kitu kama hicho written ni mchujo wa kuingia oralHivi marks za written huwa zinajumlishwa na za oral mkuu?
Kwa kweli mm sijui na sina taarifa yeyoteHivi marks za written huwa zinajumlishwa na za oral mkuu?
Hapana, kila hatua inajitegemea ynywHivi marks za written huwa zinajumlishwa na za oral mkuu?
mwezi wa tatu? 🤣 🤣Habari wakuu mbona kimya sana hawa jamaa hakuna cha pdf za placements tunaenda mwezi wa tatu huu. Kuna shida gani huko utumishi!!
Hatari sana aiseh, wenye uvumilivu ni walio kwenye ajira hata Za private tu wanasikilizia gov,sisi majobless pressure ipo Juu sanaHabari wakuu mbona kimya sana hawa jamaa hakuna cha pdf za placements tunaenda mwezi wa tatu huu. Kuna shida gani huko utumishi!!
Ndio toka tufanye pepa april 13 na 17 mkuu vip umepatapo za ndani hukomwezi wa tatu? 🤣 🤣
Wametusahau nini mkuu si kawaida kabisa kwa hali ilivyoHatari sana aiseh, wenye uvumilivu ni walio kwenye ajira hata Za private tu wanasikilizia gov,sisi majobless pressure ipo Juu sana
jiandae zikianza kumwagika hapa watu wataingia uvunguni...Mwaka jana muda huu kama huu pdf zilikua zinamwagika tuu
Unamaanisha nini kuingia uvunguni mkuujiandae zikianza kumwagika hapa watu wataingia uvunguni...
sasa hivi tarajia matangazo mengi ya ajira.usishangae kuliona hata tangazo abalo ndo umefanyia uhahili kabla hata placement hawajatoaMwaka jana muda huu kama huu pdf zilikua zinamwagika tuu
pdf zitakua nyingi kama mvua ya mawe watu watajificha uvunguniUnamaanisha nini kuingia uvunguni mkuu
Yah, ndio maana Wengi tulikuwa na matumaini week hiiMwaka jana muda huu kama huu pdf zilikua zinamwagika tuu
Mmmh ngoja tuone naona wanakomaa na halmashauri tu toka mwezi wa tano walilundika sana ni haziishi kuita watu usailpdf zitakua nyingi kama mvua ya mawe watu watajificha uvunguni
Naona inakatika hii labuda mwezi wa 7 kabisaYah, ndio maana Wengi tulikuwa na matumaini week hii
Amen mkuu na iwe ivyoo maana kitaa pa moto wacha watoe majina kwanza bora tuchelewe tu kuripoti kazinNadhani kuanzia kesho mambo yataanza kuwa mazuri
Wazitoe tu aisee kaka nakuombea na wewepdf zitakua nyingi kama mvua ya mawe watu watajificha uvunguni