billionea alpha
JF-Expert Member
- Apr 10, 2014
- 1,496
- 1,757
Hakuna mpya huko?Nimehudhulia uzi kwa leo muwe na siku njema
Hakuna mpya huko?Nimehudhulia uzi kwa leo muwe na siku njema
Hamna mkuu na leo pia nimehudhuria huu uzii ahsanten wale wakristo msisahau kwenda churchHakuna mpya huko?
Kama uliingia oral ww tulia tu omba tena na hizoHawa jamaa wa psrs miyeyusho..wanatangaza kazi zile zile na wakati huo huo kuna kada hawajaziita kazini mpaka leo.
Hivi mkuu,naomba unieleweshe hapa,ukiingia oral utajuaje kuwa umefaulu interview au uko database?Kama uliingia oral ww tulia tu omba tena na hizo
Faulu upangiwe kazi io database wanajua wao ukiona alijatoka jina lako kwenye nafasi uliomba pambana nyengine upangiwe mapema io database mm sijui Mbaga JrHivi mkuu,naomba unieleweshe hapa,ukiingia oral utajuaje kuwa umefaulu interview au uko database?
Mkuu, ondoa hayo mawazo ya database, omba Mungu ufaulu oral na upangiwe kazi tuu, Ukiona pdf imetoka na wenzako wameitwa Afu ww haupo, chukulia umefeli oral hvy pambana kwa wakat ujao.Hivi mkuu,naomba unieleweshe hapa,ukiingia oral utajuaje kuwa umefaulu interview au uko database?
Tusubirie kesho kaka, huenda wakatoa mana sasa ni mwezi wa 2 kimyaHamna mkuu na leo pia nimehudhuria huu uzii ahsanten wale wakristo msisahau kwenda church
Week yenye baraka tele hii mkuu.T
Tusubirie kesho kaka, huenda wakatoa mana sasa ni mwezi wa 2 kimya
Database ni really mkuu,kuna jamaa yangu alifanya nafasi ya Economist ii mwaka jana mwezi wa 10,ila mwaka huu kapangiwa kama planning officer huko halmashauri,na barua aliyotumiwa ilisema kabisa kuwa alikua database.Mkuu, ondoa hayo mawazo ya database, omba Mungu ufaulu oral na upangiwe kazi tuu, Ukiona pdf imetoka na wenzako wameitwa Afu ww haupo, chukulia umefeli oral hvy pambana kwa wakat ujao.
Mambo ya database waachie utumishi wnyw, ww utajiumiza Bure tuu mana Hakuna namna utajua kama upo database, na kama upo database bc pdf itakuja na jina lako ukiwa kwenye mapambano yako mengine.
usikute ashafariki maana utumishi mpaka wakuite kaziniHabari kwa yeyote mwenye kumfahamu SAMWEL CLEMENT SAMSON amtaarifu kwamba ameitwa kazini chuo cha ushirika moshi MoCu kwa maelezo zaidi atembelee akaunti yake ya ajira portal au asome tangazo la kuitwa kazini la tarehe 18/5/2026, mpak leo hajawasili kazini na muda wa kuwasili kazini umeisha yeyote mwenye kumfahamu bhasi tusaidiane ndugu yetu taarifa imfikie
Ameitwa kazini kada ya library kama library officer II chuo kikuuu cha ushirika moshi @all
Sijapinga khs databaseDatabase ni really mkuu,kuna jamaa yangu alifanya nafasi ya Economist ii mwaka jana mwezi wa 10,ila mwaka huu kapangiwa kama planning officer huko halmashauri,na barua aliyotumiwa ilisema kabisa kuwa alikua database.
Sio rahisi hizi taarifa kumfikia ,labda atangazwe na Millard ayoHabari kwa yeyote mwenye kumfahamu SAMWEL CLEMENT SAMSON amtaarifu kwamba ameitwa kazini chuo cha ushirika moshi MoCu kwa maelezo zaidi atembelee akaunti yake ya ajira portal au asome tangazo la kuitwa kazini la tarehe 18/5/2026, mpak leo hajawasili kazini na muda wa kuwasili kazini umeisha yeyote mwenye kumfahamu bhasi tusaidiane ndugu yetu taarifa imfikie
Ameitwa kazini kada ya library kama library officer II chuo kikuuu cha ushirika moshi @all
Nisaidie kumpostiaSio rahisi hizi taarifa kumfikia ,labda atangazwe na Millard ayo
Tag mods waanzishe Uzi kule IG nahisi hko itakua rahisiNisaidie kumpostia
Sijui kutag mkuu nifundisheTag mods waanzishe Uzi kule IG nahisi hko itakua rahisi
Hako ka-vibe unako kapata siyo poa.Walahi siku na mimi nikiona hivi kwenye account yangu ntafurahi sana.
Amen, ngoja tuone kaka.Week yenye baraka tele hii mkuu.