Hakuna Cha kitengo nyeti mkuu taasisi yoyote ile ukifeli practical utumishi inakuwa re advertisedHii paper lazima liwe gumu, hiki kitengo ni nyeti sana, ukiweka vilaza kupigwa ni nje nje
Hakuna Cha kitengo nyeti mkuu taasisi yoyote ile ukifeli practical utumishi inakuwa re advertisedHii paper lazima liwe gumu, hiki kitengo ni nyeti sana, ukiweka vilaza kupigwa ni nje nje
Watatangaza tena mkuu... Kuvuta subira ni muhimu pia 🤝.Hakuna Cha kitengo nyeti mkuu taasisi yoyote ile ukifeli practical utumishi inakuwa re advertised
wanazingua hapo tu..Wanajikutaga wanasimamia Sheria lkn huko huko kwenye Sheria ukiwabama hakuna majibu ya maana wanayotoa
Hapo watakwambia Sheria za utumishi zinasema chini ya marks 50 umefeli Aya sawa turudi Tena kwenye Sheria za utumishi
Mbona zinasema mchakato inabidi uwe wa ukweli na uwazi Sasa kama ni hivyo mbona matokeo ya oral interview Huwa hamuyaweki wazi ?? Mbona issue ya database imekiwa kificho ??
Inshort ni ubabaishaji kwa kwenda mbele
upigaji au ulaji.Wanakwaza sana ila ndio hawajali hata! Hivi kweli tunasoma chuo ili iweje kama siku ya interview mtu anakula msuli tembo! Kwann tusimalize six twende kwenye hizi interview ata ukifeli huwezi kulalamika maana hujasoma! Sasa mtu ana miaka 10 mtaani akafanye mtihani na kitoto cha mwaka jana watakuwa sawa? Wanazingua.. hiyo data base ishakuwa story mtu haelewi kama kabaki au la..
Huyo uliye mtag hajaingia humu toka january 19
Hivi NHC mishahara yao ikoje kwa Bachelor anayeanza, Vipi kuhusu posho..?Kmmk leo leo kazi ipo
Huyo msela aliyekuwa selected ndio kashalamba Asali mzee.
View attachment 3537750
Kmmk vijana muajiriwe sasa mamaé zenu, hongera teacher kwa kuwa mtumishi 600k take home per month. Sasa utafute form 4 wako failure mfunge ndoa uumfungulie kakibanda ka M-pesaChuo ushindani na mtu, kwenye ajira unashindana na watu tena ambao huwajui kabsa na weng wamepigiga wanasoma kama umbwaaaa maisha yawe nafuu
Safi sana sku ukiitwa kazn nitalipia kitimoto kilo 2Umenisema sana mwenyekiti😅, this time round sichezi mkuu😎🤝🏽
Aiseee😋 wacha nikomae🤝🏽Safi sana sku ukiitwa kazn nitalipia kitimoto kilo 2
interview sio vita mkuu 😁Warelease basi call gor interview TAEC au mpka nisahau nilivyovisoma?
We ni mwalimu eeh?interview sio vita mkuu 😁
AHahaaWe ni mwalimu eeh?