Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,122
- 100,999
SociologyJina la kozi
SociologyJina la kozi
Dahh inasikitisha unakaa mwaka mzima kusubiri kuitwa afu hola!🥺Kwa kweli nashindwa nijibuje maana hata namna ya kujua kama upo database au laah bado ni Siri Yao utumishi ..
Hivyo unaweza kuamini vile utakavyoamini japo taarifa niliyoiandika hapo bado ni mtazamo wangu siyo kwamba ndiyo sahihi kuwa P.D.F zimeisha
Bas utapata lkn usikae kujipa matumain upo database ikitokea nafas omba pambana kama hujawah fanya interview hata moja ili kujiongezea wigoSociology
Na huwa zinataka very very perfect candidates lol
Sawa mentor wangu😌Bas utapata lkn usikae kujipa matumain upo database ikitokea nafas omba pambana kama hujawah fanya interview hata moja ili kujiongezea wigo
Naona mpaka 5-10 sijui tunaitoa wapi😅Ndio na ni lazima uwe na experience hata miaka 2/3
Fafanua kakajob security
Yeah !! Ila kwa picha linavyoenda nadhani wameshafunga hesabu..
Mtu kukupa mkataba wa miaka 30+ si mchezo kaka.Fafanua kaka
Naanza kukuelewa mkuuMtu kukupa mkataba wa miaka 30+ si mchezo kaka.
Ndio hivyo watu wengi wanataka vitu vya uhakika. Unaweza kulipwa hela nyingi lakini ukawa una ishi kwa stress .. pia kazi za serikalini hazibani sana ukilinganisha na private company.Naanza kukuelewa mkuu
Cheti cha kuzaliwa na IDWazoefu wa PSRS , hivi ukiachan na vyeti vya kitaaluma kwenye kuripoti kitu gan kingne kinahitajika kuwa nacho cha muhimu
Inaumiza sana.Dahh inasikitisha unakaa mwaka mzima kusubiri kuitwa afu hola!🥺
Wala usilie maisha hayaitaji watu wanyonge! Unaumia unaendelea kukomaa mpaka kieleweke!Inaumiza sana.
Mungu atusaidie, natamani nijifungie ndani nilie kisha nifute machozi mapambano yaendelee.
Huu uzi siku hizi umepunguza REPLIES kwa sababu sijui bado jamiiforum imefungiwa bado? Japokua zuio lishaisha muda wake, ingekua kabla ya kufungiwa ungeshajibiwa zamani sana, labda kuwa na subira wadau watakuja japo kwa kuchelewa😔Wakuu hakuna anayefahamu?
Ukishuka stand unapanda boda haizidi 2000 tu wanakupeleka ni barabarani tu,