Oral umeattend ngap?Acha tu nmekazana na maombi, labda ntapata🥺
Yani tangu dec naona wanapangia watu mpaka january mi sioni yangu😒 nna received 5 sasa hivi, nyingine ni za tangu mwezi wa 10😫
Wakubwa kuna watu wali-itwa kazini 31/12/2025 kada ya "Tutorial Assistant (ICT), ila nilipofuatilia wato hao 2 hawakuwepo kwenye orodha ya wale waliohudhuria waliofanya "oral interview". Hii imakaaje wakuu, mbona ni kama wamepitia mlango wa NYUMA asee.
Moja🙄Oral umeattend ngap?
🤣🤣🤣 Wengine tunambil tumeufyata mkiaMoja🙄
HahahaMoja🙄
Unafkiri ni kazi ndogo! Kupata ata moja kasheshe😆🤣🤣🤣 Wengine tunambil tumeufyata mkia
Hutii moyo kijana!Hahaha
Ni ngumu lakin uvumilvu unatakiwaUnafkiri ni kazi ndogo! Kuoata ata moja kasheshe😆
Tutapata tu mkuu usijalHutii moyo kijana!
Ulipiga ya mwez wa ngap oralHutii moyo kijana!
Umepiga oral mwezi wa ngapHutii moyo kijana!
Ndio maana namm navumilia moja yangu nimeipata kwa tabu sana😁Ni ngumu lakin uvumilvu unatakiwa
Na iwe ivyo m/kiti wa walimuTutapata tu mkuu usijal
Wa 6Ulipiga ya mwez wa ngap oral
🤔 Funga na Sali sana Hawa jamaa hawatabiliki.Wa 6
Tukipata kaz tufunge na ndoa😄😄Na iwe ivyo m/kiti wa walimu
Nimesali sana na kufunga, sasa namuachia Mungu naye afanye sehemu yake, kama ipo ipo tu, wengine mbna wanapata tuu..🤔 Funga na Sali sana Hawa jamaa hawatabiliki.
Mi oral ya kwanza nilipiga mwezi wa 2-2025nyingine mwez Dec 2025
Si ndio, tutakutana vichaa wote si ndio😅Tukipata kaz tufunge na ndoa😄😄