HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Habari za leo, Waungwana!

Ni jambo la kushangaza kuona kwenye mtihani wenye jumla ya maswali 50, mtu anaweza kupata alama zisizogawanyika kwa mbili, kwa mfano 51 au 63. Swali linakuja: kwa nini inakuwa hivyo?

Vilevile, ni kwa nini mfumo wa mtihani unashindwa kutoa matokeo papo hapo mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake? Kukosekana kwa uwezo huu wa kutangaza matokeo kwa haraka kunatengeneza mianya (loopholes) inayoweza kumpa muajiri nafasi ya kubadilisha au kuathiri matokeo ya wasailiwa.

Kwa mtazamo wangu binafsi, ili kufanya zoezi la usaili wa mchujo kwa njia ya mtandao (OATS) liwe lenye haki na uwazi, Utumishi walipaswa kuhakikisha yafuatayo:

1. Uwazi wa alama kwa kila swali: Kila swali kwenye mtihani linapaswa kuonyesha wazi alama zake. Hakuna sababu ya msingi inayoweza kueleza kwa nini mtunzi wa mtihani (muajiri) pekee ndiye anayejua thamani ya kila swali.

2. Matokeo kuonekana kwanza na msailiwa: Mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake, awe mtu wa kwanza kabisa kuona matokeo yake. Hii ni rahisi kiteknolojia na haina kisingizio cha msingi cha kuzuia. Baada ya hapo, matokeo ya washiriki wote yaonekane kwenye dashboard ya muajiri. Muajiri atarekodi na kuchagua waliofaulu kulingana na viwango walivyoweka, kisha atayachapisha kwa uwazi ili yaonekane kwa hadhira.
Naunga Mkono Hoja
 
Habari za leo, Waungwana!

Ni jambo la kushangaza kuona kwenye mtihani wenye jumla ya maswali 50, mtu anaweza kupata alama zisizogawanyika kwa mbili, kwa mfano 51 au 63. Swali linakuja: kwa nini inakuwa hivyo?

Vilevile, ni kwa nini mfumo wa mtihani unashindwa kutoa matokeo papo hapo mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake? Kukosekana kwa uwezo huu wa kutangaza matokeo kwa haraka kunatengeneza mianya (loopholes) inayoweza kumpa muajiri nafasi ya kubadilisha au kuathiri matokeo ya wasailiwa.

Kwa mtazamo wangu binafsi, ili kufanya zoezi la usaili wa mchujo kwa njia ya mtandao (OATS) liwe lenye haki na uwazi, Utumishi walipaswa kuhakikisha yafuatayo:

1. Uwazi wa alama kwa kila swali: Kila swali kwenye mtihani linapaswa kuonyesha wazi alama zake. Hakuna sababu ya msingi inayoweza kueleza kwa nini mtunzi wa mtihani (muajiri) pekee ndiye anayejua thamani ya kila swali.

2. Matokeo kuonekana kwanza na msailiwa: Mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake, awe mtu wa kwanza kabisa kuona matokeo yake. Hii ni rahisi kiteknolojia na haina kisingizio cha msingi cha kuzuia. Baada ya hapo, matokeo ya washiriki wote yaonekane kwenye dashboard ya muajiri. Muajiri atarekodi na kuchagua waliofaulu kulingana na viwango walivyoweka, kisha atayachapisha kwa uwazi ili yaonekane kwa hadhira.
Naunga hoja mkono huu 😜
 
Habari za leo, Waungwana!

Ni jambo la kushangaza kuona kwenye mtihani wenye jumla ya maswali 50, mtu anaweza kupata alama zisizogawanyika kwa mbili, kwa mfano 51 au 63. Swali linakuja: kwa nini inakuwa hivyo?

Vilevile, ni kwa nini mfumo wa mtihani unashindwa kutoa matokeo papo hapo mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake? Kukosekana kwa uwezo huu wa kutangaza matokeo kwa haraka kunatengeneza mianya (loopholes) inayoweza kumpa muajiri nafasi ya kubadilisha au kuathiri matokeo ya wasailiwa.

Kwa mtazamo wangu binafsi, ili kufanya zoezi la usaili wa mchujo kwa njia ya mtandao (OATS) liwe lenye haki na uwazi, Utumishi walipaswa kuhakikisha yafuatayo:

1. Uwazi wa alama kwa kila swali: Kila swali kwenye mtihani linapaswa kuonyesha wazi alama zake. Hakuna sababu ya msingi inayoweza kueleza kwa nini mtunzi wa mtihani (muajiri) pekee ndiye anayejua thamani ya kila swali.

2. Matokeo kuonekana kwanza na msailiwa: Mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake, awe mtu wa kwanza kabisa kuona matokeo yake. Hii ni rahisi kiteknolojia na haina kisingizio cha msingi cha kuzuia. Baada ya hapo, matokeo ya washiriki wote yaonekane kwenye dashboard ya muajiri. Muajiri atarekodi na kuchagua waliofaulu kulingana na viwango walivyoweka, kisha atayachapisha kwa uwazi ili yaonekane kwa hadhira.
Matokeo yapatikane papo hapo, hoja zote ni za muhimu.
 
Habari za leo, Waungwana!

Ni jambo la kushangaza kuona kwenye mtihani wenye jumla ya maswali 50, mtu anaweza kupata alama zisizogawanyika kwa mbili, kwa mfano 51 au 63. Swali linakuja: kwa nini inakuwa hivyo?

Vilevile, ni kwa nini mfumo wa mtihani unashindwa kutoa matokeo papo hapo mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake? Kukosekana kwa uwezo huu wa kutangaza matokeo kwa haraka kunatengeneza mianya (loopholes) inayoweza kumpa muajiri nafasi ya kubadilisha au kuathiri matokeo ya wasailiwa.

Kwa mtazamo wangu binafsi, ili kufanya zoezi la usaili wa mchujo kwa njia ya mtandao (OATS) liwe lenye haki na uwazi, Utumishi walipaswa kuhakikisha yafuatayo:

1. Uwazi wa alama kwa kila swali: Kila swali kwenye mtihani linapaswa kuonyesha wazi alama zake. Hakuna sababu ya msingi inayoweza kueleza kwa nini mtunzi wa mtihani (muajiri) pekee ndiye anayejua thamani ya kila swali.

2. Matokeo kuonekana kwanza na msailiwa: Mara tu msailiwa anapowasilisha majibu yake, awe mtu wa kwanza kabisa kuona matokeo yake. Hii ni rahisi kiteknolojia na haina kisingizio cha msingi cha kuzuia. Baada ya hapo, matokeo ya washiriki wote yaonekane kwenye dashboard ya muajiri. Muajiri atarekodi na kuchagua waliofaulu kulingana na viwango walivyoweka, kisha atayachapisha kwa uwazi ili yaonekane kwa hadhira.
Mfumo wa ujanja ujanja mnoo ni kama ccm nida na tume ya uchaguzi Tanzania mifumo kuwa kitu kimoko.. 😄 😄
 
Mikeka leo imetoka mfulululizo kweli hii October to Remember admn kaanza mwezi kwa kasi kubwa sana
 
Mwenye majina ya waliopita Oral ya TPA atupie
 
Back
Top Bottom