HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hongera sana! Mungu akuonekanie this time round! Akafanyike majibu ya maombi yako!
Huyo mwehu hawez pata kazi Niko nimekaa palee...huwezi kumtukana mtu kama Mshana Jr umuite FALA mtu ambaye amemzidi umri, kipato na kila kitu halafu ufanikiwe. Never.
 
Huyo mwehu hawez pata kazi Niko nimekaa palee...huwezi kumtukana mtu kama Mshana Jr umuite FALA mtu ambaye amemzidi umri, kipato na kila kitu halafu ufanikiwe. Never.
Jamani tusiombeane mabaya😅 Mi mwenyew alishaniudhi tena humu tu lkn sina habari naye.. itakavyokuwa na iwe..
 
Niekeni picha ya koti la suti kali lisilozidi 30k naona kumeanza kunoga

Ata winga au chinga wa koti la suti
 
Utumishi Leo Wameachia Msosi Mtamu Sana Haya Mlio Kula Mtupe Utamu Wa Mlo

Kila Mmoja Atapata Hiki Chakula Kuwa Mvumilivu
 
Huyo mwehu hawez pata kazi Niko nimekaa palee...huwezi kumtukana mtu kama Mshana Jr umuite FALA mtu ambaye amemzidi umri, kipato na kila kitu halafu ufanikiwe. Never.
Kwamba huyo mshana ni Mungu au?

Halafu ukiongea khs mm unitag ili nione ili nikupandie hewani chap kabla ungese wako hujapoa.

Ww pamoja na huyo mume wako wote mafala.
 
Thanks♥️, ndo inakua after 4yrs?
Sijajua

Katika screenshot hii, mtu ameuliza:
"hivi qualifications za TGS E ni zipi?"
Kisha mtu mwingine amejibu kwa kifupi: "Degree".

Jibu hilo ni sahihi lakini si kamili.

TGS E (Tanzania Government Scale - E) ni ngazi ya mishahara serikalini ambayo mara nyingi huhusishwa na:

  • Waajiriwa wapya wenye Shahada ya Kwanza (Bachelor’s Degree) kutoka vyuo vinavyotambuliwa.
  • Awe amesajiliwa kwenye bodi husika (kwa taaluma zinazohitaji usajili).
  • Awe amehitimu mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) au ana cheti cha exemption.
  • Mara nyingi huhitaji umri usiozidi miaka 45 kwa waombaji wapya serikalini.

Hitimisho:
Jibu la “Degree” ni sahihi lakini limekosa maelezo ya nyongeza kama vile usajili wa kitaaluma, cheti cha JKT, na masharti mengine yanayohusiana na ajira serikalini.
 
Kwamba huyo mshana ni Mungu au?

Halafu ukiongea khs mm unitag ili nione ili nikupandie hewani chap kabla ungese wako hujapoa.

Ww pamoja na huyo mume wako wote mafala.
Wewe huwez na hutokaa upate kazi nimekaa pale ....na ntakua natuma huu ujumbe hapa kila siku kila mara ...wewe tukana Hadi mavi yako uyale...kazi hupati ...
 
Wewe huwez na hutokaa upate kazi nimekaa pale ....na ntakua natuma huu ujumbe hapa kila siku kila mara ...wewe tukana Hadi mavi yako uyale...kazi hupati ...
Kwa akili yako hapa Mm n jobless?
 
CCM bwana wanatuonaje sisi ajira zote hizi wataita kweli au Wanatuchora tu 😅
 

Attachments

  • Screenshot_20251016-142158.png
    Screenshot_20251016-142158.png
    593.7 KB · Views: 31
Back
Top Bottom