Kwanini unasema hivyo mkuu?Guys... jana nilifanya written interview kada ya Tutorial Assistant (Marketing) pale Mzumbe itoshe kusema sitaomba tena nafasi chuo kikitangaza nafasi bora niombe wakitangaza utumishi wenyewe 😄
Kwanini unasema hivyo mkuu?Guys... jana nilifanya written interview kada ya Tutorial Assistant (Marketing) pale Mzumbe itoshe kusema sitaomba tena nafasi chuo kikitangaza nafasi bora niombe wakitangaza utumishi wenyewe 😄
Maswali yalikuwa too personalized ni kama waliwatarget graduates wa Mzumbe na sio kupima general competence ya somo husikaKwanini unasema hivyo mkuu?
lile chujio si lakitoto kila kada nilikua naona wanachomoka watatu watatuGuys... jana nilifanya written interview kada ya Tutorial Assistant (Marketing) pale Mzumbe itoshe kusema sitaomba tena nafasi chuo kikitangaza nafasi bora niombe wakitangaza utumishi wenyewe 😄
Shida sio idadi ya watu wanaochomoka shida ni maswali kuwa too personalized kwa graduates wa chuo husika kiasi kwamba itafika kipindi kila mtu atakuwa anaomba chuoni alipo graduate yeye tulile chujio si lakitoto kila kada nilikua naona wanachomoka watatu watatu
Ujinga nao ni mzigoSalaamu zenu wazee wa NOT SELECTED 😆😆
Maajina yakishatoka yametoka km walitaka watu 5 wakawa wametoa watu 5 imetoka hio haupo haupo subiri wakati mwingine au fanya mambo mengine usirudie tena kuomba maana utaendelea kujisumbua unaishia oral tu hufiki popoteBora hii maumivu ni ya muda flan badae unapotezea, kuliko Selected for Oral halafu jina kila siku hulioni
Kuna njemba imescore zero hapoHata kama hujui statistics utagundua tu hi abnormal variation ya data za matokeo, angalia namna ambavo top performers walivyo deviate from average score.... hapa ndo utagundua kuwa kulikuwa na home advantage kwa wanafunzi wa Mzumbe
Chuo hiki kina utaratibu wa kuwachukua graduate flani. Wanajifanya wanajitolea then wanatoa nafasi za kazi.Guys... jana nilifanya written interview kada ya Tutorial Assistant (Marketing) pale Mzumbe itoshe kusema sitaomba tena nafasi chuo kikitangaza nafasi bora niombe wakitangaza utumishi wenyewe 😄
Wewe unaongea hivo kama nani mkuu, Utumishi au Samia? Maana nijuavo mimi hata kama sio mara zote, wanaweza tangaza 5 wakaita 5 na bado wakaendelea kuita zaidi ya hao sometimes.Maajina yakishatoka yametoka km walitaka watu 5 wakawa wametoa watu 5 imetoka hio haupo haupo subiri wakati mwingine au fanya mambo mengine usirudie tena kuomba maana utaendelea kujisumbua unaishia oral tu hufiki popote
Wakishachukua 5 au 6 ndio imetoka hio km jina lako halipo kwenye PDF huitwi ng'oWewe unaongea hivo kama nani mkuu, Utumishi au Samia? Maana nijuavo mimi hata kama sio mara zote, wanaweza tangaza 5 wakaita 5 na bado wakaendelea kuita zaidi ya hao sometimes.
Sent from my SM-G9280 using JamiiForums mobile app
SawaWakishachukua 5 au 6 ndio imetoka hio km jina lako halipo kwenye PDF huitwi ng'o
Sio kweli mtaalam, nimeshuhudia kada zaidi ya moja wanatangaza nafasi kadhaa na wanaita watu zaidi ya nafasi walizo tangaza, kiufupi haya mambo hayana formula kivile.Wakishachukua 5 au 6 ndio imetoka hio km jina lako halipo kwenye PDF huitwi ng'o
Nakuunga mkono mkuuSio kweli mtaalam, nimeshuhudia kada zaidi ya moja wanatangaza nafasi kadhaa na wanaita watu zaidi ya nafasi walizo tangaza, kiufupi haya mambo hayana formula kivile.
Sent from my SM-G9280 using JamiiForums mobile app
Nafasi ilikua moja hapo mkuu 😂😂🤣Hii picha nimeitunza nitakuja kuwaonesha wajukuu 🤣🤣
View attachment 3463411
🤣 🤣 🤣 hatari nanusu mzee umati utazani watu wanaua mwizi kumbe interview ya kumtafuta mtekinolojia maabara halmashauri ya wilaya ya nanyumbu....Nafasi ilikua moja hapo mkuu 😂😂🤣