HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mimi nakwambia ziko taasisi kavu kuliko halmashauri.
Jamaa yangu yuko halmashauri moja ni afisa manunuzi. Mwaka wa tatu kazini kakutana na ujenzi wa madarasa ya mama hela za Covid. MRADI umeisha na yeye ana nyumba ya 80M na IST juu.
Madogo wengi hawajui haya mambo
yaah sure kuna halmashauri nyingi tu watu wanapiga hela.naonaga watu wanadis halmashauri kuna hela ndogo
 
Mimi naona Kuna shida kubwa sana kwenye mfumo mzima. Ten percent IMEKUWA ni halali ingawa sio rasmi lakini hupati tender yeyote Kama hujawashika wakubwa mkono.
Na hatutakuja kuendelea kamwe kwa ubinafs huu mm nishasema nikijapa nabadili uraia fasta niende zangu hata Amerika uko mexico
 
Mimi nakwambia ziko taasisi kavu kuliko halmashauri.
Jamaa yangu yuko halmashauri moja ni afisa manunuzi. Mwaka wa tatu kazini kakutana na ujenzi wa madarasa ya mama hela za Covid. MRADI umeisha na yeye ana nyumba ya 80M na IST juu.
Madogo wengi hawajui haya mambo
Mnasifiana kwa wizi wa mali za umma.
 
Back
Top Bottom