Kandambili1
JF-Expert Member
- Jul 21, 2022
- 1,124
- 2,982
Haha patakuwa pamoto mkuu Kuna kamsafara kadogo katatusindikiza.siku nikikutana na huu ukijani nitaenda kuripoti ofisini na king'ora...
View attachment 3448894
Haha patakuwa pamoto mkuu Kuna kamsafara kadogo katatusindikiza.siku nikikutana na huu ukijani nitaenda kuripoti ofisini na king'ora...
View attachment 3448894
acha tu aisee yaani siku iyo mbele king'ora alafu linafata gari la kigodoro yaani full mauno...Haha patakuwa pamoto mkuu Kuna kamsafara kadogo katatusindikiza.
Mungu ni nwema sana kaka keep playingacha tu aisee yaani siku iyo mbele king'ora alafu linafata gari la kigodoro yaani full mauno...
Stop this joke. It may become true.Leo nimedamka mapema nimelala kwenye reli mchongoko unipitie watu wameniokoa.shiit...!!!
nilimkataza na juzi aache kumkalubusha shetaniStop this joke. It may become true.
Ukikutana na hiyo hali inabidi uwe humble zaidi na zaidi. Mungu akikuinua pambana sana usianze kupandsha mabega.siku nikikutana na huu ukijani nitaenda kuripoti ofisini na king'ora...
View attachment 3448894
ila mkuuu lazima ufurahie weee utatulia baada ya masaa 24 akili ndio inakukaa sawaUkikutana na hiyo rangi inabidi uwe humble zaidi na zaidi. Mungu akikuinua pambana sana usianze kupandsha mabega.
ahh mie always niko humble hio tabia ya kupandisha mabega sina kaka..Ukikutana na hiyo hali inabidi uwe humble zaidi na zaidi. Mungu akikuinua pambana sana usianze kupandsha mabega.
Nipo Singida mkuu, halafu sipo TAMISEMI.hello bro habari. naona muda umefika tafadhali naomba mawasiliano yako, nakuja moshi huko kaka. naona umefunga PM
sawa.Nipo Singida mkuu, halafu sipo TAMISEMI.
Japo jemaahh mie always niko humble hio tabia ya kupandisha mabega sina kaka..
Mkuu hii nchi inafanana kila kona,, lodge mikoani kwa 20 unapata chumba kikali sana though kuna guest mpk saa 10.Wakuu nmeitwa interview mzumbe, sio mwenyeji wa moro natokea dar tu hapa. Naomba mwenye uzoefu au alieosma pale anipe utaratib wa lodge na usafir adi kule umekaaje na niwe na bajet Kama ya sh ngap ya kusavaivi Izo siku mbili au moja Kama written aitoenda poa...natanguliza shukran wakuu
Hongera sana mkuu, Mungu ni mwema sana, ukawe mtumishi mwema, naona utahamia sasa uzi wa mshahara wa January vipi?Glory to God
Sifa na Utukufu ni kwa Mungu katika Kristo Yesu.
Amenipa ushuhuda
Na Mimi nimeona jina langu Leo.
Mungu azidi kuwakumbuka na ninyi.
Shukran Sana mkuu....nmeuliza sabab nlishawah enda oral Moja dodoma kidogo niende off budget mkuu...nlienda migiro kumbe ni town saiv nataka niwe makini kbs nijue Kila kituMkuu hii nchi inafanana kila kona,, lodge mikoani kwa 20 unapata chumba kikali sana though kuna guest mpk saa 10.
Chakula Morogoro bei rahisi sana.
Kama unatokea Dar hata Budget ya 70,000/= unaishi vizuri kabisa.
Dodoma pa kifala sana yaani km mji wa utalii Arusha vitu gharama balaa lodge ni 25,mpk 30.kwa sie wasaka tongue ni parefu sanaShukran Sana mkuu....nmeuliza sabab nlishawah enda oral Moja dodoma kidogo niende off budget mkuu...nlienda migiro kumbe ni town saiv nataka niwe makini kbs nijue Kila kitu
Gharama zimepanda Sana ule mji km huna hela now Bora usosogee unless uwe mwenyeji sanaDodoma pa kifala sana yaani km mji wa utalii Arusha vitu gharama balaa lodge ni 25,mpk 30.kwa sie wasaka tongue ni parefu sana
Kutoka DSM ad moro kwa gari 13k na SGR 13500Wakuu nmeitwa interview mzumbe, sio mwenyeji wa moro natokea dar tu hapa. Naomba mwenye uzoefu au alieosma pale anipe utaratib wa lodge na usafir adi kule umekaaje na niwe na bajet Kama ya sh ngap ya kusavaivi Izo siku mbili au moja Kama written aitoenda poa...natanguliza shukran wakuu