El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,071
- 6,470
yaani ikifika mida ya jioni kama hivi hujapata barua ujue hata pdf likitoka jina lako hutaliona..
Received 10?yeah na naot mdas vs lgas pia nimeomba so nina received kama 10
yeah mkuuReceived 10?
Hongera.
Asante kunikerebishana wewe replacement ndio nini na unategemea kuitwa kazini kweli KILA MDA REPLACEMENT jitafakali bwana ni PLACEMENT SIO REPLACEMENT
Hongera mzee,Mimi najiandaa na ya NAOT kwanza..,Then MDA and LGA na ya Hazinayeah mkuu
zote kuitwa maajaliwa jiandae tu yeyote zinaweza tangulia hazina mkuu iyo ikawa ya mwisho uzur na faida ya kusoma ni kuwa vitu havitoki haraka haraka na multpurposeHongera mzee,Mimi najiandaa na ya NAOT kwanza..,Then MDA and LGA na ya Hazina
Usiogope mkuu, majobless wengi wenye miaka 40 wamepata job. Upo taaluma gani mkuu?Ngoja nigeukie maisha ya kuajiriwa sasa nishakufukua vyet navyo vimezeeka miaka 16 havijaguswa.
Huku mtaani nako nyoso sana nimekaza sana ila hapajafunguka.
Mwakani Nina turn 40 years wazee.
Bcom accountant mkuuUsiogope mkuu, majobless wengi wenye miaka 40 wamepata job. Upo taaluma gani mkuu?
Kwa heshima.......bila KUCHOKA!Wanangu wa TAEC deadline ndio leo.
Tunywe mtori nyama zipo chini.
Yeah mkuu.Kwa heshima.......bila KUCHOKA!
Leo nimeamkia kusaka mihuri mahakamani, nilikuwa sijathibitisha vyeti mzee.Leo nimedamka mapema nimelala kwenye reli mchongoko unipitie watu wameniokoa.shiit...!!!
😂😂😂😂😂😂😂😂Daaaah aiseecompleted hapo wanamaanisha kwamba tumemalizana sikudai hunidai.. 🤣 🤣
Sio wewee tupo wengiiisiku nikikutana na huu ukijani nitaenda kuripoti ofisini na king'ora...
LplView attachment 3448894
Noma sana mkuu.hii nikwa wotesiku nikikutana na huu ukijani nitaenda kuripoti ofisini na king'ora...
View attachment 3448894
Unatoboa soon mkuu.Bcom accountant mkuu
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Uwiiiiiiii !!!! hatarii !!siku nikikutana na huu ukijani nitaenda kuripoti ofisini na king'ora...
View attachment 3448894