Leonce jr
JF-Expert Member
- Oct 5, 2023
- 3,214
- 5,283
Leo linaweza lkn kesho ni nadra sanaHivi weekend kunakuwa na pdf au hadi j3
Leo linaweza lkn kesho ni nadra sanaHivi weekend kunakuwa na pdf au hadi j3
Tekenolojia 🤣🤣😂 tunaenda huko mkuu ni saivi serikali inapamba kufanya mifumo isomane kama wameweza uku NECTA, NIDA nazani RITA NA TCU itakuwa simpleHatua hii ni kubwa tuombe wafanye link na Rita na TCU kwel na waboreshe siku ya usaili mtu aende na kitambulisho tu cha NIDA au namba ya NIDA basi
Weka mfumo wa desktop mkuu wacha wenge hakuna kilichoongezeka na kilichopungua mkuu hustler living muda utafika not to give upNimeumia sana nafungua web nakuta jamaa wameondoka na not selected for oral wakaweka neno Completed.
Nimeumia zaidi baada ya kugundua hata ile interview niliyofanya oral yenye maandishi ya kijani "selected for oral" yaliyokuwa yakinipa matumaini ya kuwepo database nayo wamepita nayo likawekwa neno completed.
Sasa najiuliza hii completed kiswahili chake imekamilika" kuwa ndio kuliwa kichwa au nini maana hata not selected for oral imekuwa imekamilika.
Hii completed ni pasua kichwa mwenye a b c tujuzane
Zamu yako ikifika utaitwa tu usikate tamaaWanangu me ninahamu kuitwa tu hata hiyo interview maana sijawahi fanya interview utumishi.
Wazee wa TAEC(NUCLEAR PHYSICS) vipi nina wenzangu humu?
amen amenWeka mfumo wa desktop mkuu wacha wenge hakuna kilichoongezeka na kilichopungua mkuu hustler living muda utafika not to give up
Transcript kwangu haisomi huko kwenu mnaweza kuiview kwenye profile zenu??Weka mfumo wa desktop mkuu wacha wenge hakuna kilichoongezeka na kilichopungua mkuu hustler living muda utafika not to give up
yes ka update academic qualification form four zitakuja zoteTranscript kwangu haisomi huko kwenu mnaweza kuiview kwenye profile zenu??
Karibu kwenye utumishi wa umaGlory to God
Sifa na Utukufu ni kwa Mungu katika Kristo Yesu.
Amenipa ushuhuda
Na Mimi nimeona jina langu Leo.
Mungu azidi kuwakumbuka na ninyi.
Hongera Sana mkuu karibu kwenye utumishi wa ummaGlory to God
Sifa na Utukufu ni kwa Mungu katika Kristo Yesu.
Amenipa ushuhuda
Na Mimi nimeona jina langu Leo.
Mungu azidi kuwakumbuka na ninyi.
Asante BossKaribu kwenye utumishi wa uma
Asante MkuuHongera Sana mkuu karibu kwenye utumishi wa umma
Mawazo, maswali, mipango, usisite kuulizaAsante Boss
kila kitu kipo kama hakipo weka upya mkuuTranscript kwangu haisomi huko kwenu mnaweza kuiview kwenye profile zenu??
Hongera sana sana mkuu.... Mungu akazidi kukusimamia kwenye majukumu yako...Glory to God
Sifa na Utukufu ni kwa Mungu katika Kristo Yesu.
Amenipa ushuhuda
Na Mimi nimeona jina langu Leo.
Mungu azidi kuwakumbuka na ninyi.
Mkuu hongera sana Nina maswali kadhaa hapaGlory to God
Sifa na Utukufu ni kwa Mungu katika Kristo Yesu.
Amenipa ushuhuda
Na Mimi nimeona jina langu Leo.
Mungu azidi kuwakumbuka na ninyi.
Hongera sana Mkuu, Ngoja na sisi tusubir zamu yetu one day yes🙏🏿Glory to God
Sifa na Utukufu ni kwa Mungu katika Kristo Yesu.
Amenipa ushuhuda
Na Mimi nimeona jina langu Leo.
Mungu azidi kuwakumbuka na ninyi.
Oral Nilifanya tarehe 10 mwezi wa sita!Mkuu hongera sana Nina maswali kadhaa hapa
oral ulifanya lini?
Pia kwenye web pakoje huko sehemu ya hiyo interview
(Kama uliangalia jana ilikuwa completed au selected for oral)