HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwema wakuu, Kuna mdau ame weka qualification ya advanced diploma kwa makosa huku yeye ana diploma, hivyo hawezi kuomba kazi za diploma lakini pia hawezi kuomba kazi za advanced diploma maana cheti hakimruhusu. Hii issue inatatuliwa vipi Ili qualification yake isome diploma maana huwezi edit kwenye mfumo.
 
Kwema wakuu, Kuna mdau ame weka qualification ya advanced diploma kwa makosa huku yeye ana diploma, hivyo hawezi kuomba kazi za diploma lakini pia hawezi kuomba kazi za advanced diploma maana cheti hakimruhusu. Hii issue inatatuliwa vipi Ili qualification yake isome diploma maana huwezi edit kwenye mfumo.
Hapo n awasiliane nao tuu wamhadilishie
 
Jamaa wanabadirisha mifumo ya elimu wanavyojisikia kama wanabadirisha chupi.........

Division IV ya 45?
😆😆 kuna waziri mmoja alikuwa anaitwa shukuru kuwambwa akaja akaharibu elimu akaweka anavyojisikia yeye,alikua na kauli mbiu yake inaitwa BIG RESULTS NOW😆😆
Sijui alikuwa ana mchepuko wa sekondari kilaza akataka amuokoe asikose cheti😆

Yeye ndo alimaliza na kikwete awamu ya mwisho alipoingia magu alichukia sana kuina elimu inachezewa ikabidi ampe ubunge wa kuteuliwa ndalichako kisha ampe uwaziri ili asawazishe kwa kuwa ndalichacho ni mdau wa elimu amelitumikia baraza la mitihani kama katibu mtendaji na kufundisha vyuoni miaka mingi
Akaja aka rrjesha mifumo ya zamani
 
Kwema wakuu, Kuna mdau ame weka qualification ya advanced diploma kwa makosa huku yeye ana diploma, hivyo hawezi kuomba kazi za diploma lakini pia hawezi kuomba kazi za advanced diploma maana cheti hakimruhusu. Hii issue inatatuliwa vipi Ili qualification yake isome diploma maana huwezi edit kwenye mfumo.
Upload cheti tena kwamfumo wasasa hayo mambo unafanya mwenyew wamerahisisha
 
Ngoja nigeukie maisha ya kuajiriwa sasa nishakufukua vyet navyo vimezeeka miaka 16 havijaguswa.
Huku mtaani nako nyoso sana nimekaza sana ila hapajafunguka.
Mwakani Nina turn 40 years wazee.
Usikate tamaa bado mitano yakupambania utumishi pia mtaa hautup mtu babu wa loliondo katoboa maisha akiwa na umir wamiaka 60+ kwhy ata ww muda utafika utahasau uliyopitia God is Good
 
Back
Top Bottom