Lily Tony
JF-Expert Member
- Feb 6, 2019
- 3,319
- 4,369
Kuna sisi wa tar 29/5nimefanya mwezi wa sita kaka yaani nimefukuzia placement mpaka vidole vimeota sugu... 🤣 🤣
Kuna sisi wa tar 29/5nimefanya mwezi wa sita kaka yaani nimefukuzia placement mpaka vidole vimeota sugu... 🤣 🤣
Mungu ni mwema kila mtu na bahat yakee iwe hivo tuu mkuuNmeshaandaa risala nitakayotoa Humu baada ya kulamba asali, kilichobaki ni Mungu kubariki na utumishi kuchomoka na jina langu huko database 😎
Leo Pdf uwezekano wakupandishwa upo Stay humble ComradeSiku izi mbn kama pdf zinapandishwa chache. Au ni mim naona vibay. Kila sku napita kutali
tumwombe mungu tu aisee.wewe ni electrical..?Kuna sisi wa tar 29/5
Oral completed this month tutafute vimishe vya kupiga etyLeo Pdf uwezekano wakupandishwa upo Stay humble Comrade
Kabisa NduguOral completed this month tutafute vimishe vya kupiga ety
Naomba nikupe the real example ilinitokea mm ni mfanyakazi tayar wa taasisi ya government zilitoka nafasi za kazi kupitia utumishi nikaomba kwa kufwata taratibu zote za utumishi yani kupitisha barua kwa mwajiri wangu nilipambana sana tena sana ikasainiwa nikasema hapa nimemaliza kazi nikafanya application ya iyo post then kesho yake nikaaza kusoma vzr kbc ikapita kama miezi mitatu nasoma tuu . Bwana wakaita interview kuangalia jina langu sipo sababu ni kwamba vyeti sijavisain kwa wakili but ni one year before nimetumia vyeti ivi ivi kupata kazin tena kupitia utumishi ,ni kapiga cm utumishi kuhusu iyo shida wakasema kila kitu kipo sawa ningoje majina ya nyongeza nitaona jina langu . But sikupata nafasi iyo ya kuitwa to be honest nilikuwa too dispointed (sikwenda kazini two weeks ) stress juu ya strees all in all manager your expectationsWAKUU NAWEZA KUANZA KUSOMA KIPINDI HIKI KUJIANDAA NA INTERVIEW AMBAYO SIJUI WATAITA LINI??
Kwhy nayo imeendikwa selected for oralMsaada tutani !!
Nilifanya interview chuo X mwaka huu, nikafika oral (Placement ilishafanyika) hivyo nina selected for oral moja. Leo hii imeongezeka selected for oral nyingine chuo hichohicho post nyingine ambayo nilitwaga interview ila sikwenda hii inakuwaje?
NdiyoKwhy nayo imeendikwa selected for oral
itakuwa hawana writtern mkuuKwhy nayo imeendikwa selected for oral
Written ipoitakuwa hawana writtern mkuu
mimi sipo utumishi mkuu ila mara 4 nimehudhuria writtern zote nimeitwa na kumbuka kufata vigezo na mashart ya TANGAZO mkuu but naona kama itachelewa sana kuitwa ndio hofu ukasoma mpaka ukachokaNaomba nikupe the real example ilinitokea mm ni mfanyakazi tayar wa taasisi ya government zilitoka nafasi za kazi kupitia utumishi nikaomba kwa kufwata taratibu zote za utumishi yani kupitisha barua kwa mwajiri wangu nilipambana sana tena sana ikasainiwa nikasema hapa nimemaliza kazi nikafanya application ya iyo post then kesho yake nikaaza kusoma vzr kbc ikapita kama miezi mitatu nasoma tuu . Bwana wakaita interview kuangalia jina langu sipo sababu ni kwamba vyeti sijavisain kwa wakili but ni one year before nimetumia vyeti ivi ivi kupata kazin tena kupitia utumishi ,ni kapiga cm utumishi kuhusu iyo shida wakasema kila kitu kipo sawa ningoje majina ya nyongeza nitaona jina langu . But sikupata nafasi iyo ya kuitwa to be honest nilikuwa too dispointed (sikwenda kazini two weeks ) stress juu ya strees all in all manager your expectations
huwez kuwa selected for oral kama writtern bado mkuu una received au?Written ipo
Na oral ipo pia
sio MUST tu hata UDSM na vyuo vingine sjui kwenye taasisi kuna nini..mbona MUST wapo chap sana au ndio wanajifanyia wao tu jully august placement