Doubleg Malafyale
JF-Expert Member
- Feb 17, 2017
- 3,229
- 4,469
Unatumia browser gani?Hapana mkuu, mitandao upo strong sana
Unatumia browser gani?Hapana mkuu, mitandao upo strong sana
ChromeUnatumia browser gani?
Android version je?Chrome
Ebu jaribu kuingia kwenye akaunti yako mkuu. Ikikubali niambieAndroid version je?
Kama android version ni auto dated in mtindo wa kukataa ajiraportal
Mkuu kumbe nilisoma tangazo tofauti samahani kwa upotoshajiYap hapo kwenye umri inawekana japo kwenye Tangazo sijaona kigezo cha umri kuwa mwisho 30 Yrs bali 45 Yrs.
Kwangu hakuna shidaEbu jaribu kuingia kwenye akaunti yako mkuu. Ikikubali niambie
Android version huwa inachangia kwenye simu unayotumia maana hailo protected ni outdatedEbu jaribu kuingia kwenye akaunti yako mkuu. Ikikubali niambie
Kigezo cha jkt unacho?Wakuu koz yangu ipo lkn inagoma ku apply
Ndio cheti kipo ila haikubaliKigezo cha jkt unacho?
Sasa mkuu, nani achezee akaunti ya jobless? Una lipi cha ziada?Maelezo hapo Juu naambiwa Kuna watu wanachezea akaunti yangu ya ajira portal.
😁😁😁Sasa mkuu, nani achezee akaunti ya jobless? Una lipi cha ziada?
Em acha kujipa presha zisizokuwa na kichwa wala miguu
Utamkuta jobless, hana ishu yoyote ya kumuingiza hata laki mbili, anashindia kashata na energy drinks anasema 'natumia IPHONE kwa sababu ina ulinzi madhubuti kuliko simu zingine 😂
Jibu wanalo wao utumishi usijipe stress na si kila aliye sahiliwa anakaa database mkuu, kuwekwa database mpaka ifike ile alama 50 kwenda juu,hivyo uwepo wa database wanajua wao utumishi wanaoendesha hilo zoezi kama wapo au wameishaNipende kuulza hawa MDA'S AND LGAS. Mwanzoni si walitoa nafasi za Afisa hesabu daraja la II, Je, kwa watu waliofanya usail adi oral wakapangiwa kazi na nwengine wakawa data base. So database waliisha kwa watu walio ingia oral ?? Naomba majibu maana utumishi wanasema hawawezi kutoa post kama kuna database inakuwaje kwa hawa pamoja na ma fundi
Pamoja sana mkuu🫡Jibu wanalo wao utumishi usijipe stress na si kila aliye sahiliwa anakaa database mkuu, kuwekwa database mpaka ifike ile alama 50 kwenda juu,hivyo uwepo wa database wanajua wao utumishi wanaoendesha hilo zoezi kama wapo au wameisha
We ukiona imetangazwa kama una sifa omba,anza maandalizi maswali mengine waachie wenyewe
Si hizo tu unazo sema kada nyingi zinatangazwa kila leo mfano hao ICT ukianza kujiuliza hayo utajipa stress maana uwezekano pia wanaoenda oral si wote wanapata 50% kwenda juu,mbaya zaidi alama za oral haziko wazi ni bora zingekuwa zinawekwa kwenye yako mtu unajua upo database au umeliwa kuliwa kichwa,hapo ata hilo swali ungekuwa unauliza maana unajiona upo database na nafasi inatangazwa ila kwa kuwa alama za oral bado ni siri,hilo swali jibu lipo kwao
Tafakari chukua hatua
Na wao wanazipenda Posho mkuu..Nipende kuulza hawa MDA'S AND LGAS. Mwanzoni si walitoa nafasi za Afisa hesabu daraja la II, Je, kwa watu waliofanya usail adi oral wakapangiwa kazi na nwengine wakawa data base. So database waliisha kwa watu walio ingia oral ?? Naomba majibu maana utumishi wanasema hawawezi kutoa post kama kuna database inakuwaje kwa hawa pamoja na ma fundi