MkuuHongera sana mkuu. Nakutakia utumishi mwema. Karibu kundini
UShapigiwa simu?
Na hii hii simu anakupigia HR au kuna namba special ?
MkuuHongera sana mkuu. Nakutakia utumishi mwema. Karibu kundini
Kila la kheri mkuu, ngoja na sisi tuendelee ku trust the process of PSRSNashkuru mungu nimeona barua, interview yangu ya kwanza nimepata placement, japo nilifanya oral nyengine 2.
Niwatoe hofu wale wazee wa app, kwenye app status ilikuwa blank hatimae Leo nimepokea placement.
Hongera sana mkuuWakuu habari zenu,,hatimae na mimi nimelamba asali mkeka wa jana jioni,,msikate tamaa Subra ni ngumu ila usikate tamaa Muombe Mungu atajibu kwa wakati sahihi na fanyeni zile ibada za usiku zinalipa jamani huo ushuhuda wangu,,Mungu ni mwema jaman
Hongera sana mkuu, nikiona hivi na sisi majobless wenye Selected for Oral tunazidi kupata matumaini kuwa ipo siku, ipo siku.Wakuu habari zenu,,hatimae na mimi nimelamba asali mkeka wa jana jioni,,msikate tamaa Subra ni ngumu ila usikate tamaa Muombe Mungu atajibu kwa wakati sahihi na fanyeni zile ibada za usiku zinalipa jamani huo ushuhuda wangu,,Mungu ni mwema jaman
Mechanical, 05/06Hongrera sana mkuu. Ni kada gani na Oral Interview ulifanya lini?
Mpaka sasa app Haina placement huku web nishaprint baruaKo app isitutishe siyo
Asante sanaHongera sana sana.
Hamna kukata tamaa, endelea kupambana na kumtanguliza munguKhaa nimeliewa kichwa hatimae PDF letu limetoka me simo ila hkn kukata tamaa 💪🏾 💪🏾
mm ni hivoMpaka sasa app Haina placement huku web nishaprint barua
Zidisha ibada Mungu awezi kukuachaHongera sana mkuu, nikiona hivi na sisi majobless wenye Selected for Oral tunazidi kupata matumaini kuwa ipo siku, ipo siku.
Sent from my SM-G9280 using JamiiForums mobile app
Ipo siku utapata tu,,zidisha ibada ni kipindi kigumu ukiona mikeka jina lako hulioni usikate tamaa ombaHongera sana mkuu, nikiona hivi na sisi majobless wenye Selected for Oral tunazidi kupata matumaini kuwa ipo siku, ipo siku.
Sent from my SM-G9280 using JamiiForums mobile app
Hii kali ya sikuiko hivi kwa wale wageni na utumishi. ili kupata ajira za utumishi ni sharti upate vidonda vya tumbo ndo unazipata na zenyewe sasa..
Hakika no way...Hamna kukata tamaa, endelea kupambana na kumtanguliza mungu
Naam kaka Dua nyingiZidisha ibada Mungu awezi kukuacha
Ipo siku utapata tu,,zidisha ibada ni kipindi kigumu ukiona mikeka jina lako hulioni usikate tamaa omba
Ko uniamini Ebu sema status yako nikwambie ukweliYULE JAMAA WA APP CHAMPION ALISEMA KWENYE APP UKIONA BLANK AU SELECTED FOR ORAL ANDAA SUTI ILA UKIONA NOT SELECTED NDIO KILIO MPAKA SASA SIJAONA ANAYEENDA KINYUME NAE KWA WANAOLAMBA ASALI HALI IKIENDELEA IVYO NTAMWAMINI
Bado mkuu. Nafikiri atakuwa HR tu maana ndiye anaajiri.Mkuu
UShapigiwa simu?
Na hii hii simu anakupigia HR au kuna namba special ?
Hr wangu kuna mahali huwa namuona ana flex, huwa natamani kumwambia "oya mdau vipi jambo letu."Bado mkuu. Nafikiri atakuwa HR tu maana ndiye anaajiri.
🤣🤣🤣🤣Vunja ukimya mwambieHr wangu kuna mahali huwa namuona ana flex, huwa natamani kumwambia "oya mdau vipi jambo letu."
Huwa Namuona anakula bata viwanja, inabidi niheshimu starehe zake😀🤣🤣🤣🤣Vunja ukimya mwambie
Sisi zilikuwa 13 tumeitwa 79Usihofu sisi zilikuwa 17 , oral tukaenda 150 lakini mpaka saiv washaita watu zaidi ya 80 ... fanya usaili hata kama nafasi ni moja huwezi jua..
Sent from my SM-G9280 using JamiiForums mobile app