HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nisaidie ku login kwenye app tafadhali
Kwa mujibu wa screenshot uliotuma , hiyo error ipo kwenye backend/ database issue katika system Yao , ukiweka information zako zinaleta account mbili zinazofanana na information zako . Hayo ndio majibu niliopata baada ya kutafuta maana ya error unayoletewa. Hata ujaribu tena haito kibali wasiliana na utumishi, iyo ni kesi Yao .
 
Kwa mujibu wa screenshot uliotuma , hiyo error ipo kwenye backend/ database issue katika system Yao , ukiweka information zako zinaleta account mbili zinazofanana na information zako . Hayo ndio majibu niliopata baada ya kutafuta maana ya error unayoletewa. Hata ujaribu tena haito kibali wasiliana na utumishi, iyo ni kesi Yao .
ahsante
 
Hii app naona Haipo updated Kwa upande Wangu, Nilifanya Oral 5/6 mpaka Leo Iko blank . Nimefanya oral nyengine 17 na 18/6 Bado inaonesha Interview timetable. Ila kwenye browser zote zipo selected for oral.
Cha kushangaza kwenye browser Nina selected for practical Moja, nilipangwa practical 2 siku Moja mda mmoja , nilienda Moja na nikafanikiwa kuingia oral 5/6 . Ila kwenye app hii selected for practical Bado ipo blank.
Hiyo app isikuumize kichwa labda kama wewe mwenyewe unatafutia vitu vya kukuumiza kichwa.
 
Kama una changamoto yoyote kuhusu Ajira Portal tembelea banda letu leo siku ya mwisho ya Maonesho ya Kimataifa ya Biashara Sabasaba Jijini Dar es Salaam tukuhudumie
 
Back
Top Bottom