HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Uliza vitu vya maana au nenda mzena kenge wewe
Nimekufuatilia nimegundua wewe ni kijana wa hovyo san mwenye kinywa kichafu sitakaa nikujibu tena, jitathimini
 

Attachments

  • Screenshot_20250709-221652.png
    Screenshot_20250709-221652.png
    52.2 KB · Views: 27
  • Screenshot_20250709-221448.png
    Screenshot_20250709-221448.png
    35 KB · Views: 24
  • Screenshot_20250709-221517.png
    Screenshot_20250709-221517.png
    217.6 KB · Views: 25
  • Screenshot_20250709-221534.png
    Screenshot_20250709-221534.png
    34.6 KB · Views: 24
  • Screenshot_20250709-221600.png
    Screenshot_20250709-221600.png
    43.4 KB · Views: 28
  • Screenshot_20250709-221618.png
    Screenshot_20250709-221618.png
    51.7 KB · Views: 27
  • Screenshot_20250709-221634.png
    Screenshot_20250709-221634.png
    53.5 KB · Views: 26
Wakuu hivi wale Mzena Hospital ajira zao huwa hazipitii utumishi wanapataje madaktari na wahudumu wengine sijawahi skia wakitangaza kazi hata mara moja na ni taasisi ya kiserikali
Mzena ni hospitali ya Usalama wa Taifa hivyo watumishi huwa wanawapata kwenye mazingira yale yale yanayotumika kuwapata usalama wa Taifa ndio maana huwezi ona ikitangaza nafasi
Ni kama hospitali ya Jeshi Lugalo iko chini ya Jwtz hivyo watumishi pia wanapatikana katika mazingira hayo
 
Mzena ni hospitali ya Usalama wa Taifa hivyo watumishi huwa wanawapata kwenye mazingira yale yale yanayotumika kuwapata usalama wa Taifa ndio maana huwezi ona ikitangaza nafasi
Ni kama hospitali ya Jeshi Lugalo iko chini ya Jwtz hivyo watumishi pia wanapatikana katika mazingira hayo
Asante sana kwa muongozo mkuu wangu🙏
 
Nashukuru MUNGU,na mimi mkeka wa jana kanionekania
Njoo utupe Ushuhuda wako: ulijisikiaje ulipoona mkeka wa kuitwa kazini na huna ndugu PSRS wala connection! Ukakutana na barua ya kuitwa kazini kwenye akaunti yako ya Ajira Portal.

Asante sana kwa Ushuhuda wako. Nenda Kalitumikie Taifa sasa.

Hongera sanaaa 🙏🏿
 
Njoo utupe Ushuhuda wako: ulijisikiaje ulipoona mkeka wa kuitwa kazini na huna ndugu PSRS wala connection! Ukakutana na barua ya kuitwa kazini kwenye akaunti yako ya Ajira Portal.

Asante sana kwa Ushuhuda wako. Nenda Kalitumikie Taifa sasa.

Hongera sanaaa 🙏🏿
Asante
 
Back
Top Bottom