Mkeka mmoja tyr mpka 30/5Kama ni hivi Kwa mtazamo wako ni vyema mtu awe anaingia kuangalia kwenye acc yake kila baada ya muda gani ?
Mkeka mmoja tyr mpka 30/5Kama ni hivi Kwa mtazamo wako ni vyema mtu awe anaingia kuangalia kwenye acc yake kila baada ya muda gani ?
IT anaenda mbele na kurudi nyuma kama anaimba kwayaMkeka mmoja tyr mpka 30/5
Kama ni hivi Kwa mtazamo wako ni vyema mtu awe anaingia kuangalia kwenye acc yake kila baada ya muda gani ?
Mwendo ni huu mpaka walimu waishe.IT anaenda mbele na kurudi nyuma kama anaimba kwaya
Subir kuanza kazi hapo utasubiri mpka uchokeNashukuru MUNGU,na mimi mkeka wa jana kanionekania
Hongera sana.Nashukuru MUNGU,na mimi mkeka wa jana kanionekania
Another phase ya mateso sema wengi hawajui apo kila taasisi au halmashauri na mda wake wengine mwezi mmoja wengine miwili wengine 6 hadi kumiSubir kuanza kazi hapo utasubiri mpka uchoke
Sema stress ya apa sio kubwa unajua kabca kazi ushapataAnother phase ya mateso sema wengi hawajui apo kila taasisi au halmashauri na mda wake wengine mwezi mmoja wengine miwili wengine 6 hadi kumi
Kasongo yeyeye la kumkumbusha asiache kazi anayo fanya....
Hongera sanNashukuru MUNGU,na mimi mkeka wa jana kanionekania
Sema hii ya kusubir cm inatesa san😁Another phase ya mateso sema wengi hawajui apo kila taasisi au halmashauri na mda wake wengine mwezi mmoja wengine miwili wengine 6 hadi kumi
Kasongo yeyeye la kumkumbusha asiache kazi anayo fanya....
Hongera sana mkuu.Nashukuru MUNGU,na mimi mkeka wa jana kanionekania
Hongera Sana mkuu karibu kwenye Utumishi 💪💪Nashukuru MUNGU,na mimi mkeka wa jana kanionekania
Mkuu hiv na wewe hujaanza kazi ??😂😂Subir kuanza kazi hapo utasubiri mpka uchoke
Mzee ni balaaMkuu hiv na wewe hujaanza kazi ??😂😂
Una muda gan tangu uambiwe utapigiwa cm?Bado
Mzee ni balaa
Mwezi tangu niitweUna muda gan tangu uambiwe utapigiwa cm?
Taasis gan mkuu?Mwezi tangu niitwe
HahahaSubir kuanza kazi hapo utasubiri mpka uchoke