Afro king
JF-Expert Member
- May 23, 2020
- 531
- 575
Hii itakuwa imekaa bomba sanaInshaallah kaka Kuna siku nilimsikia Katibu akizungumzia kulifanyia maboresho hili waliofaulu oral wawe wanajijua na watakaoingia database wawe wanajijua
Hii itakuwa imekaa bomba sanaInshaallah kaka Kuna siku nilimsikia Katibu akizungumzia kulifanyia maboresho hili waliofaulu oral wawe wanajijua na watakaoingia database wawe wanajijua
Maybe IT anafanya yake au kama kun watu wanafanya usaili kupitia mfumo inakuwaga haifungukiHaifungukiii
alaa kumbeKwa kawaida jumapili huwa hamna mkeka wowote , tukutane kesho.
Hyo kawaida sana mkuu.alaa kumbe
mwezi July nami niitwe kazini aseeHyo kawaida sana mkuu.
Amini utaitwa tu.. kwan ulifanya oral linimwezi July nami niitwe kazini asee
mwezi wa 12 mwak jan mkuuAmini utaitwa tu.. kwan ulifanya oral lini
tutakuita ukibakiza miaka miwili kustaafu..Kwanini utumishi mnachelewa kuniita kazini?
mna ufala🤣tutakuita ukibakiza miaka miwili kustaafu..
Not realLazima ataleta Feed back 🔙 🔙
Mwanamke akishika pesa kwisha habari wachache sana wanatulia kwenye mstari.....
Mbinu za ufundi ni mimba mfululizo ata watoto wanne apo kidogo atakua busy na watoto adi kuanza kuwaza ujinga mda umeenda
Mwanamke anaenda mkoa tofauti na wewe watamtafuna adi uchanganyikiwe apo Amna ndoa....
Jamaa ajipange kutafuta mke....
Apa umeandika niniSema app miyeyusho ukipat placement kweny browers ukichek kweny app ipo vile vile hamn kitu chochote
Kipi ujaelewa mkuu?Apa umeandika nin
Sisi ambao tulifanya oral 28 mwez 5 tutaitwa lini
Upo sahihi mkuu. Wakati napata placement kwenye app hakukuwa na chochote kwenye web ndio kulikuwa na status ya SELECTED FOR ORAL. Hivyo haina haja ya watu ku-panic, ni kumwomba Mungu tu. Kila mtu atafikiwaMkuu hebu achana na issues za status utajiumiza kichwa tu, subiri wakati wa Mungu ndio wakati sahihi utapata kazi usijali. Usimsikilize mtu akwambie eti mara hivi mara vile! Status doesn't work!. Hao tayari washashiba sasahivi ndo wanaleta ndomboro zao eti status ndo kila kitu! Then tukiwaambia kuna watu wamepata placement bila effect ya status eti wanatuona wabishi. Mimi huwa nawaitia mkuu Jerry001 aje kuwapa ushuhuda
mkuu isijekua kuna mtu anawapokelea mshahara uko hebu wapigie...Upo sahihi mkuu. Wakati napata placement kwenye app hakukuwa na chochote kwenye web ndio kulikuwa na status ya SELECTED FOR ORAL. Hivyo haina haja ya watu ku-panic, ni kumwomba Mungu tu. Kila mtu atafikiwa
Nimeanza kufua begi sasa na kupaki nguo tayari kuelekea Katavi, kuanzia kesho sikai mbali na simu, ipo full charge.mkuu isijekua kuna mtu anawapokelea mshahara uko hebu wapigie...
😀😀katavi halmashauri gani ?Nimeanza kufua begi sasa na kupaki nguo tayari kuelekea Katavi, kuanzia kesho sikai mbali na simu, ipo full charge.