Kaparo
JF-Expert Member
- Sep 7, 2013
- 2,285
- 5,509
Niwape na e—Laana kabisa😅🫵Na wao zamu yao itafika. Kuimba kupokezana!
Niwape na e—Laana kabisa😅🫵Na wao zamu yao itafika. Kuimba kupokezana!
Hongera kwake shemejiWadau kwema?
Natoa shuhuda kwa Niaba ya Mke wangu: Baada ya mwaka mzima toka afanye oral yake ya kwanza, hatimaye kafanikiwa kulamba asali.
Jumatatu nampeleka kuripoti kazini.
Alamsik!
One man down 👎 👎 apo ni furaha na uchungu pia.....Na wao zamu yao itafika. Kuimba kupokezana!
kwamba wife anaweza akabadilishia gia angani 🤣 🤣 🤣One man down 👎 👎 apo ni furaha na uchungu pia.....
Jiandae kwa lolote hongera pia....
Apo ndio Marangi rangi utaanza kuona......
Ni moja ya viumbe sijawah kuviamin, kikishapata tu huwa kiburi kinaanza na kupandisha sauti,,,kwamba wife anaweza akabadilishia gia angani 🤣 🤣 🤣
Kwani wa Database nao wamejumuishwa kwenye zile 382?? Mana nimeona baadhi ya wadau wamechomokea database na hawakuwepo Dodoma siku ile.Ad now watu 112 ndio placement the rest pending 😂😂
Kwamba soon na yeye tutamuona kwenye Uzi wa "Kataa ndoa"😂😂One man down 👎 👎 apo ni furaha na uchungu pia.....
Jiandae kwa lolote hongera pia....
Apo ndio Marangi rangi utaanza kuona......
Hii ilinitokea mimi.Wataalamu wa mfumo wa ajira portal kuna post imetangazwa na TPA scanner operator na inahitaj diploma kadha wa kadha na yangu ikiwepo
Najaribu kutega nyavu ili nivue wanadai jobb application failed wataalamu wa kuudanganya mfumo akina mbaga msaada tafadhali niongeze received
Asante nimefanikiwa kusortHii ilinitokea mimi.
Solution ni kuwasiliana na utumishi moja kwa moja either kwa simu (kitu ambacho ni almost impossible) au uwafate pale ofsini kwao.
Issue ni kwamba course yako haijawa added kwenye hiyo post.
Mimi wa tarehe 2 June ngoja nivute subiraApo mkuu subr kam wiki 3 mpak 4 au mwezi kabisa ndo zitaanz pdf za mwez wa 6.
Uwa inachukua mwez mzim after kumaliz interview pdf kutoka
Mimi mwenyewe naona wananigomea, nimejaribu hata Security guard na mfanya usafi imeniambia failed.Wataalamu wa mfumo wa ajira portal kuna post imetangazwa na TPA scanner operator na inahitaj diploma kadha wa kadha na yangu ikiwepo
Najaribu kutega nyavu ili nivue wanadai jobb application failed wataalamu wa kuudanganya mfumo akina mbaga msaada tafadhali niongeze received
Lazima ataleta Feed back 🔙 🔙kwamba wife anaweza akabadilishia gia angani 🤣 🤣 🤣
Time will tell ila possibly ni 90%Kwamba soon na yeye tutamuona kwenye Uzi wa "Kataa ndoa"😂😂
kama ni tarehe 2 Andaa suti 👔 kabisaMimi wa tarehe 2 June ngoja nivute subira
Nao Bado wanaishia tarehe 18-05Wakuu kuna pdf huko
😂😂 Wewe subiria Hadi mwezi Wa saba kati kati Huko au mwishoni.Nao Bado wanaishia tarehe 18-05