HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tawile wewe ni mkweli sema wabongo hatutaki ukweli
Tatizo moja la watanzania awapendi ukweli

MIMI IKIWA NYEUSI NAKWAMBIA NA IKIWA NYEUPE NASEMA.......

Sipindishi tujifunze kuishi umu ili kuliletea taifa letu maendeleo sio unasubiri kitu akipo mda huo bora ungepambana kufanya kitu cha maana kitaa.....

Itauma lakini itakusaidia ndio maana wadau wengi wanatamani matokeo ya oral yawe wazi na soon itakuwa Ivo....
 
naomba urudie ulichosema issue ya status
Mkuu hebu achana na issues za status utajiumiza kichwa tu, subiri wakati wa Mungu ndio wakati sahihi utapata kazi usijali. Usimsikilize mtu akwambie eti mara hivi mara vile! Status doesn't work!. Hao tayari washashiba sasahivi ndo wanaleta ndomboro zao eti status ndo kila kitu! Then tukiwaambia kuna watu wamepata placement bila effect ya status eti wanatuona wabishi. Mimi huwa nawaitia mkuu Jerry001 aje kuwapa ushuhuda
 
Lakini mkuu kuna wale walioenda direct oral interview na unakuta status inasoma shortlisted halafu uki-click ndo unakuta status ikisema oral interview kwenye app na website. Hii ni tofauti na wale wa SELECTED FOR ORAL?
Mkuu achana na hayo mambo kaa usubiri placement, kila mtu atapata humu. Kwani wao nani wapate we ukose? Yaani status tu ndo ikuweke roho juu?!
 
hii system ya kuweka barua kwenye portal baada ya kuifata ofisini kwao imefanya siku hizi pdf zinatoka kwa wakati. naona na wenyewe waliona pdf ziko nyingi watu watakua wanajaa kule..
Ila hizi pdf zinarudi nyuma baada ya kwenda mbele, Leo ni watu 26/6/2024 - 18/5/2025 , Hapa ndio naanza kuelewa kwanini Serikali ilianza kugawa bodaboda halafu wakaja Baiskeli.
 
insha'Allah wafanye hivyo yan matokeo ya oral bora wangekuwa wanatoa mkeka mtu ujipange na vita vingine kama sasa watu wapo njia panda awajui wamefel au wamefaulu🙎🏾
Hii changamoto nayo itafanyiwa kazi tu.

Miaka ya nyuma kidogo usaili ulikuwa changamoto sana, Siku hizi mambo mengi sana jamaa wamesolve na wanaendelea kusolve.
 
Ila hizi pdf zinarudi nyuma baada ya kwenda mbele, Leo ni watu 26/6/2024 - 18/5/2025 , Hapa ndio naanza kuelewa kwanini Serikali ilianza kugawa bodaboda halafu wakaja Baiskeli.
Tarehe zime stuck mzee hata haziendi mbele, yan hata IT hajistukii kabisa yan.
 
insha'Allah wafanye hivyo yan matokeo ya oral bora wangekuwa wanatoa mkeka mtu ujipange na vita vingine kama sasa watu wapo njia panda awajui wamefel au wamefaulu🙎🏾
Inshaallah kaka Kuna siku nilimsikia Katibu akizungumzia kulifanyia maboresho hili waliofaulu oral wawe wanajijua na watakaoingia database wawe wanajijua
 
Back
Top Bottom