Kandambili1
JF-Expert Member
- Jul 21, 2022
- 1,124
- 2,982
Ni heri uiandae kwa oral kabla ya written ...Yan usome kama unaingia oral ...maana ukipata selected nayo kusoma kunakata hiviyaani ukisoma zile interview unakua umejichosha tu.. 🤣 🤣
Ni heri uiandae kwa oral kabla ya written ...Yan usome kama unaingia oral ...maana ukipata selected nayo kusoma kunakata hiviyaani ukisoma zile interview unakua umejichosha tu.. 🤣 🤣
yaah yani pale unakua unajiandaa na oral kabla ya kuwa selected ukifeli unabaki na material yako kichwani..Ni heri uiandae kwa oral kabla ya written ...Yan usome kama unaingia oral ...maana ukipata selected nayo kusoma kunakata hivi
Tupo, nina received tatu na selected for oral tatu nasubiri mikekahivi bado kuna watu wanareceived
😂 😂 Noma sanaTupo, nina received tatu na selected for oral tatu nasubiri mikeka
Tupooooo, nina received moja ajira za juzi hizi, na nyingine nasubir replacementhivi bado kuna watu wanareceived
Ni placement siyo replacement 😁Tupooooo, nina received moja ajira za juzi hizi, na nyingine nasubir replacement
Si unajua ndgu kiingereza cha kuunga unga chenyewe hikiNi placement siyo replacement 😁
Mpaka zinakera yaniiiiHizi PDF za hadi tarehe 18-05 zilikuwa ngapi mbona haziishi? 😁
Mwaka wetuu uu wote umu tutafikiwaMpaka zinakera yaniiii
Nadhani wanamalizia mweziHizi PDF za hadi tarehe 18-05 zilikuwa ngapi mbona haziishi? 😁
Tupo, nina received tatu na selected for oral tatu nasubiri mikeka
nimeona section ya interview imepoa sana nikajua labda wameshamaliza kila kituTupooooo, nina received moja ajira za juzi hizi, na nyingine nasubir replacement
🤣 🤣 unataka waanze na za mwezi wa saba nini..?Hizi PDF za hadi tarehe 18-05 zilikuwa ngapi mbona haziishi? 😁
pdf za mwezi wa 5 haziishi zipo nyingi nimesubiri za mwezi wa 6 sijui zitaanza liniHizi PDF za hadi tarehe 18-05 zilikuwa ngapi mbona haziishi? 😁
May bado sana, labda mwez wa 7 katilati znaishapdf za mwezi wa 5 haziishi zipo nyingi nimesubiri za mwezi wa 6 sijui zitaanza lini
🤣 🤣 si mchezoMay bado sana, labda mwez wa 7 katilati znaisha
Vuta subraa🤣 🤣 si mchezo