Kandambili1
JF-Expert Member
- Jul 21, 2022
- 1,124
- 2,982
Kabisa twende tukapate exposure ya lujua Admission itakuwa kuwaje....hatuwezi toka hivihivi mkuu....kila lakherimie mwenyewe assuranse ntaenda tu kujaribu bahati.
Kabisa twende tukapate exposure ya lujua Admission itakuwa kuwaje....hatuwezi toka hivihivi mkuu....kila lakherimie mwenyewe assuranse ntaenda tu kujaribu bahati.
utajua hujui 😁😁😁naona NACTIVET practical ya ICT PROGRAMMER kuna watu wana mbili sasa hizo si ni maksi za kuandika namba ya mtihani tu 🤣 🤣 🤣 🤣 🙌
aisee kama kwenye matokeo wangekua wanatoa maksi na majina tungekua tunaaibika sana.hivi sasa kwa mfano mwanae akipata mbili darasani atamchapa? 🤣 🤣utajua hujui 😁😁😁
dah mwanangu we acha tuaisee kama kwenye matokeo wangekua wanatoa maksi na majina tungekua tunaaibika sana.hivi sasa kwa mfano mwanae akipata mbili darasani atamchapa? 🤣 🤣
Unapata wapi ujasiri wa kuita wakubwa zako wasenge ?Wasenge hawa utumishi nipo kibaha hapa wamenipeleka morogoro mbali kote kule nauli 13k na dar 2000
Samahan mkuuUnapata wapi ujasiri wa kuita wakubwa zako wasenge ?
Huyo ni Shehe wa Msikiti gani ?Duuu
Umenikumbusha shehe yahaya hussen😁
Mtumishi wa umma mtarajiwa haifai kutumia lugha hizo mkuu.Samahan mkuu
Mbon mi admission ndo naona sielew kuliko quality assuranceKabisa twende tukapate exposure ya lujua Admission itakuwa kuwaje....hatuwezi toka hivihivi mkuu....kila lakheri
Hahah kaongeze receive kak hiyo yakokwokumbe kuna asali ya mpimbwe nilikua sijaiona.. 🤣 🤣
ipo open sana mkuu....ila huenda ni maandalizi tu....pia job description zake nilitumia chatgpt kupata sehem za kusoma imekuwa vyema kiasi chake...Mbon mi admission ndo naona sielew kuliko quality assurance
Kuna curricula (curriculum) hapo nimeona hata ngucu hamna kupasolve pote.Mbon mi admission ndo naona sielew kuliko quality assurance
Halafu imekaa poa.Naona application ya ajira portal imerudi hewani tena ..
NO reform no election huko hukoassume umepangiwa mpimbwe
Majimoto kuna mzunguko mkubwa wa pesa hukoassume umepangiwa mpimbwe