Rahsully
JF-Expert Member
- Aug 2, 2023
- 234
- 390
🤣🤣🤣Mbaya zaidi ukishatoka majibu sahihi yanaanza kujitokeza
🤣🤣🤣Mbaya zaidi ukishatoka majibu sahihi yanaanza kujitokeza
kakomae received zinaendea kuisha ukikandwa hii zinabaki za osha tu.tukikanndwa na hizo game linaanza upya🤣 🤣Hapa Engineer hukuomba🤣🤣
Wacha tukachekeche machoo jpili tareh 8
ok.na wewe unapiga hizo za nactvet?Kwamsaada Nactvet ni jumapili ya tareh 8
😂😂😂tunakomaa nao hawaaa safari hii ad kielewekekakomae received zinaendea kuisha ukikandwa hii zinabaki za osha tu.tukikanndwa na hizo game linaanza upya🤣 🤣
Kuna mtu kamisimulia kafanya moro kihonda anajuta nauli yake tu[emoji3]Kutoboa sio rahisi?
Ndio mkuu zote mbili assurance na admission....sema hiyo assurance ngoja nikapate exposure tu maandalizi yapo chini sana.ok.na wewe unapiga hizo za nactvet?
Ushaur wangu zingatia mambo ya astrology na numerology tunadharau Lakn Yana Siri nzito, unaweza pitia chatgtp kujua mengiNdi
Ndio mkuu zote mbili assurance na admission....sema hiyo assurance ngoja nikapate exposure tu maandalizi yapo chini sana.
Kaka pitia na mambo ya astrology na numerology tunadharau Lakn Yana Siri nzito, unaweza Kuta unajibania ridhiki mwenyewok.na wewe unapiga hizo za nactvet?
mie mwenyewe assuranse ntaenda tu kujaribu bahati.Ndi
Ndio mkuu zote mbili assurance na admission....sema hiyo assurance ngoja nikapate exposure tu maandalizi yapo chini sana.
ehh astrology na numerology ndio nini ivo aisee vipo kwenye mambo gani..?Kaka pitia na mambo ya astrology na numerology tunadharau Lakn Yana Siri nzito, unaweza Kuta unajibania ridhiki mwenyew
mungu atasaidia tu.😂😂😂tunakomaa nao hawaaa safari hii ad kieleweke
Mambo ya nyota na namba, ukiweka chatgtp mwaka wako WA kuzaliwa Kwa mfumo wa dd/m/year utapata details zote kuhusu we kwenye masuala ya astrology na numerology.ehh astrology na numerology ndio nini ivo aisee vipo kwenye mambo gani..?
DuuuMambo ya nyota na namba, ukiweka chatgtp mwaka wako WA kuzaliwa Kwa mfumo wa dd/m/year utapata details zote kuhusu we kwenye masuala ya astrology na numerology.
M najifunzaga tu for fan Lakn ni mambo muhimu ambayo unaweza jua mambo mengi kuhusu mahusiano, kazi, biashara mavazi, muda na hata jinsi ya kujiandaa na usaili kuringana na nyota yako
Yahaya Hussein ye mwenyew kajifunza hukohuko haya mambo ni kujifunza tu.Duuu
Umenikumbusha shehe yahaya hussen😁
Ok ni capricon ww😁 ulizaliwa DecemberYahaya Hussein ye mwenyew kajifunza hukohuko haya mambo ni kujifunza tu.
M NAPENDA kujua mambo hvo naangaliaga Kila jambo Kwa angle ya nyota, Hadi kusomea ualimu ni nyota yangu imeniambia hvo sjataka kufos mambo mazito
LibraOk ni capricon ww😁 ulizaliwa December
Jifunze zaidi Kuna mambo ya life path number piaOk ni capricon ww😁 ulizaliwa December
NdioMmh...uliweka mkoa wa pwani na wilaya kibaha?