HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Yani zile nafasi 45,000 naona zinaenda kuishia bila kada zetu wengine
Zile waalimu ni 10k tu mkuu na neema ilitangazwa kwao wataanza na wote waliokuwa kwenye database wote wakiisha ndiyo wapya tukiassume na kada ya afya 9k zinazobaki ndiyo kada nyingine

Kwa hiyo ondoa shaka mwaka huu wengi watalamba asali ila ndiyo kupambana
 
Jaman wale nactvet vipi mmeshapangiwa vituo kwa ajili ya written ?? Maana mimi nanona kwenye account yangu hamna mabadiliko yeyeto
 
Ndugu wakandaji kuweni basi na huruma. Yaani practical watu 42 wote mnawala kichwa. Kuweni na moyo wa kibinadamu, prac zenu legezeni kamba.
results.jpg
 
Jaman wale nactvet vipi mmeshapangiwa vituo kwa ajili ya written ?? Maana mimi nanona kwenye account yangu hamna mabadiliko yeyeto
Usitegemee taarifa za kwenye account yako tu wakati mwingine mabadiliko ya venue huwa wanayaweka kwenye page yao utumishi uwe unapitia kotekote mkuu usije ukapoteza nafasi
 
Ndugu wakandaji kuweni basi na huruma. Yaani practical watu 42 wote mnawala kichwa. Kuweni na moyo wa kibinadamu, prac zenu legezeni kamba. View attachment 3357581
Duuuh hii ni balaa, naona sasa hivi utumishi pepa zao za moto balaa ni lazima ukaze kweli kama unaenda kufanya UE, bila hivyo kupata single digit ni kuokota tu
 
Jaman wale nactvet vipi mmeshapangiwa vituo kwa ajili ya written ?? Maana mimi nanona kwenye account yangu hamna mabadiliko yeyeto
Mimi wameweka taarifa nitafanyia hapa hapa mkoani nilipo....

Sema nahisi sitaenda nilijiandaa sana na admission officer quality assurance sijapitia kabisa.
 
Back
Top Bottom