HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
yah vyote vinakuepo
NA kipya kinakuwepo pia au?
Cha zamani kinaondoka/kinafutika kinabaki kipya ulichokiweka.

Mara nyingi inatumia muda mrefu mpaka kuja kuona hicho kipya, hvy ukibadilisha na kuangalia muda huo huo utaona bado kipo cha zamani ila baada ya muda fulani ndani ya siku hy hy ukija kuangalia utakuta kimebaki kicho kipya.
 
Cha zamani kinaondoka/kinafutika kinabaki kipya ulichokiweka.

Mara nyingi inatumia muda mrefu mpaka kuja kuona hicho kipya, hvy ukibadilisha na kuangalia muda huo huo utaona bado kipo cha zamani ila baada ya muda fulani ndani ya siku hy hy ukija kuangalia utakuta kimebaki kicho kipya.
mie vya academic naona vipo hadi vya zamani.hivi vingine ndo naona vimebadilika
 
Cha zamani kinaondoka/kinafutika kinabaki kipya ulichokiweka.

Mara nyingi inatumia muda mrefu mpaka kuja kuona hicho kipya, hvy ukibadilisha na kuangalia muda huo huo utaona bado kipo cha zamani ila baada ya muda fulani ndani ya siku hy hy ukija kuangalia utakuta kimebaki kicho kipya.
Maana Cha form four nilikua nmeweka kopi imechoka balaa maana nilibak na kopi hyohyo original kilipotea lkn nmepata cheti mbadala hivo nataka niscan niprint nigonge muhuri wa mwanasheria niweke hiki mbadala na chakuzaliwa kina muhuri wa rita tu wa online sio mwanasheria nazan linaweza kuwa tatizo baadae hivo nataka nikagonge tu muhuri wa mwanasheria napo kweny Cha kuzaliwa hili niwe salama bila mashaka
 
Kuna mwajiriwa ana two options
1. Kwenda kufanya kazi ngazi ya Halmashauri ya Wilaya kitengo cha manunuzi
2. Kwenda kufanya kazi wizarani katika kitengo hicho hicho cha manunuzi.
Kwa uzoefu wako ungemshauri achague kwenda wapi kwenye manufaa zaidi ?

Daah mkuu
 
Mkuu, unauhakika na hili?
Mbona kwenye account ajira portal pale kwenye view timetable,hawajabadili, bado imeandikwa Dodoma,
Usaili wa mahojiano, tarehe 6 june.
Inanipa wasiwasi, tusije baki kanda zetu tukaambulia patupu! Ama tukaenda Dodoma tukaambiwa ni kwenye kanda kama Tangazo lilivyotolewa 😄 .
Kikanda Mkuu
 
Jamani, kwa usahili wa mahojiano, wa tarehe 6/06 utakua kikanda kama tangazo la utumishi tarehe 24/06 linavyosema ama utakua Dodoma kama ilivyoandikwa kwenye account ya ajira portal?
Tujurishane ili sisi wa Tanga tujue tunaenda Arusha ama Dodoma mapema wakuu,
 
Jamani, kwa usahili wa mahojiano, wa tarehe 6/06 utakua kikanda kama tangazo la utumishi tarehe 24/06 linavyosema ama utakua Dodoma kama ilivyoandikwa kwenye account ya ajira portal?
Tujurishane ili sisi wa Tanga tujue tunaenda Arusha ama Dodoma mapema wakuu,
Kulingana na tangazo lao watu wa Tanga usaili wa mahojiano wanafanyia Arusha, Dodoma wanaenda watu wa Iringa, Morogoro, Singida na Dodoma wenyewe, Over.
 
Izo nafasi zinazotarajiwa kutangazwa za serikali (45,000) zitatoka lini? Maana walisema zitakuwa kabda ya mwaka huu wa fedha kuisha
 
Izo nafasi zinazotarajiwa kutangazwa za serikali (45,000) zitatoka lini? Maana walisema zitakuwa kabda ya mwaka huu wa fedha kuisha
Nam nazisubir Kwa hamu najua za ualimu ualimu hazkos tutajipenyeza popote
 
Kulingana na tangazo lao watu wa Tanga usaili wa mahojiano wanafanyia Arusha, Dodoma wanaenda watu wa Iringa, Morogoro, Singida na Dodoma wenyewe, Over.
Anhaa sawasawa,
kwenye ajira portal account hawajabadili location ila, wameandika Dodoma. Ndio kinacholeta doubt hapa
 
Maana Cha form four nilikua nmeweka kopi imechoka balaa maana nilibak na kopi hyohyo original kilipotea lkn nmepata cheti mbadala hivo nataka niscan niprint nigonge muhuri wa mwanasheria niweke hiki mbadala na chakuzaliwa kina muhuri wa rita tu wa online sio mwanasheria nazan linaweza kuwa tatizo baadae hivo nataka nikagonge tu muhuri wa mwanasheria napo kweny Cha kuzaliwa hili niwe salama bila mashaka
Muhuri unaohitajika ajira portal Ni WA mwanasheria.
Badilisha na kiweke, hakuna shida na baada ya muda utakiona hicho kipya.
 
Back
Top Bottom